Kết quả tỷ số, trực tiếp Cork City vs Shamrock Rovers, 01h45 27/05

Cork City
Kết quả bóng đá VĐQG Ireland

Cork City vs Shamrock Rovers


01:45 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Shamrock Rovers
3
Cork City
1
HT

0 - 0
Shamrock Rovers
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Cork City vs Shamrock Rovers & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Cork City - Shamrock Rovers, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra www.tzbaijin.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Cork City vs Shamrock Rovers

      36'        RICHIE TOWELL
      40'        Neil Farrugia
      56'        Johny Kenny
      61'        Johny Kenny
      63'        Sean Hoare
      63'        Sean Hoare
   Tunde Owolabi       67'    
   Aaron Bolger       82'    
   Ruairi Keating (Assist:Kevin Custovic)    1-0  84'    
      89'        Roberto Lopes
      90'        Sean Kavanagh

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Cork City vs Shamrock Rovers

Cork City   Shamrock Rovers
5
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
7
0
 
Red card
 
3
9
 
Tổng cú sút
 
10
1
 
Sút trúng cầu môn
 
1
8
 
Sút ra ngoài
 
9
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
1
 
Cứu thua
 
1
84
 
Pha tấn công
 
88
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
34
01:30
2 Sassuolo
1-3
Fiorentina
HT
0-0
18:35
Beijing Guoan
4-3
Changchun Yatai
HT
2-1
18:35
Zhejiang Greentown
3-0
Shenzhen FC
HT
0-0
01:30
1 Bari
1-0
SudTirol
HT
0-0
01:45
Paris FC
1-0
Annecy
HT
0-0
01:45
1 Pau FC
1-0
Caen
HT
1-0
01:45
Nimes
3-1
Sochaux
HT
1-1
01:45
Grenoble
0-2
Guingamp
HT
0-1
01:45
Metz
3-2
Bastia
HT
1-0
01:45
Amiens
1-2
Stade Lavallois MFC
HT
0-0
01:45
Saint Etienne
2-0
Valenciennes
HT
0-0
01:45
Chamois Niortais
3-3
Quevilly
HT
2-1
01:45
Le Havre
1-0
Dijon
HT
1-0
01:45
SV Wehen Wiesbaden
4-0
Arminia Bielefeld
HT
1-0
01:45
Drogheda United
0-1
Cork City
HT
0-0
01:45
UC Dublin
1-3
St. Patricks Athletic
HT
0-2
01:45
Bohemians
2-0
Sligo Rovers
HT
1-0
01:45
Derry City
0-0
Shelbourne
HT
0-0
01:45
1 Shamrock Rovers
2-0
Dundalk
HT
1-0
23:45
Lokomotiv Plovdiv
2-1
Cherno More Varna
HT
0-0
00:00
IF Karlstad Fotboll
1-0
Orebro Syrianska IF
HT
0-0
02:15
Throttur Vogum
3-0
IR Reykjavik
HT
1-0
02:15
Fjardabyggd Leiknir
1-1
HotturHuginn
HT
0-1
21:00
Kalamata AO
3-0
Ierapetra
HT
0-0
21:00
Kissamikos
1-1
AEK Athens B 1
HT
1-0
20:00
Dire Dawa
1-2
Adama City 1
HT
1-0
17:00
Hawassa City FC
3-1
Wolaita Dicha
HT
2-1
20:00
Kelantan United
4-1
Kelantan
HT
2-1
20:00
Kedah
2-1
Sabah
HT
1-1
01:00
Madureira U20
0-2
Bangu U20
HT
0-0
01:00
Volta Redonda U20
0-2
Portuguesa RJ U20
HT
0-1
01:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
3-0
Nova Iguacu U20
HT
1-0
01:00
Vasco AC U20
0-0
Resende RJ U20
HT
0-0
00:00
AaB 2
1-0
FC Djursland
HT
0-0
00:00
Holbaek
2-0
BK Avarta
HT
1-0
23:40
Slagelse BI
1-0
Herlev IF
HT
1-0
23:30
Næstved IF 2
2-4
Valle Brooklyn
HT
0-0
23:30
Ledoje-Smorum Fodbold
0-0
KFUM Kobenhavn
HT
0-0
23:30
Tarnby FF
1-2
B1908
HT
1-2
17:30
Souths United SC (nữ)
1-1
Capalaba (nữ)
HT
0-0
19:15
Kasuka FC
3-0
MS ABDB
HT
1-0
22:30
Rudes
1-2
HNK Vukovar 91
HT
1-0
20:30
NK Jarun
2-1
HNK Cibalia
HT
0-0
00:00
F.C. Nouadhibou
1-2
Al Kuwait SC
HT
0-0
16:30
Dagon FC
2-3
Ispe FC
HT
0-2
16:15
Shan United
3-0
Laconi Lian 1
HT
2-0
17:00
White City Woodville
1-2
Campbelltown City SC
HT
0-2
20:00
Halide Edip Adivarspor
1-0
Efeler 09
HT
1-0
02:15
KR Reykjavik (nữ)
2-1
Grindavik (nữ)
HT
1-0
02:15
Afturelding (nữ)
0-1
HK Kopavogur (nữ)
HT
0-1
21:30
Les Astres FC De Douala
0-3
Fovu de Baham
HT
0-0
21:30
1 AS Fortuna Mfou
0-2
Stade Renard de Melong
HT
0-1
19:30
Tonnerre Yaounde
1-3
Stade FC de Bertoua
HT
0-1
19:00
Dordoi-Dynamo Naryn
1-8
FC Nashe Pivo
HT
1-3
16:30
2 Warima YC
1-3
Khliehmawlieh YC
HT
1-1
16:45
Sutherland Sharks
0-0
Central Coast Mariners (Youth)
HT
0-0
14:30
Sutherland Sharks U20
2-2
Central Coast U20
HT
2-0
22:59
NK Bedem Ivankovo
1-4
NK Kutjevo 1
HT
1-0
22:30
Karlovac
2-0
Tekstilac Ravnice
HT
0-0
15:15
1 New Lambton FC Reserves
3-3
Lambton Jaffas Reserves
HT
1-2
17:30
Northcote City
1-2
Brunswick Juventus
HT
0-0
17:30
Preston Lions
2-1
Dandenong City SC
HT
0-0
17:15
Pascoe Vale SC
3-2
Western United FC NPL
HT
2-0
17:15
Kingston City
3-3
Werribee City
HT
2-1
19:00
Kajiado
3-2
Vihiga United
HT
1-0
19:00
MCF FC
0-2
Naivas FC
HT
0-0
18:00
Migori Youth
2-0
Coastal Heroes
HT
1-0
18:00
Darwin Hearts
4-3
University Azzurri FC
HT
2-2
02:15
Grotta Seltjarnarnes
5-1
Leiknir Reykjavik
HT
3-1
01:00
Thor Akureyri
3-1
KFR Aegir
HT
1-0
23:30
Aalborg BK U19
2-1
Horsens U19
HT
0-0
00:00
Nykobing FC
1-5
Fredericia
HT
0-4
00:00
Herfolge Boldklub Koge
4-2
Fremad Amager
HT
1-2
00:00
Hillerod Fodbold
0-0
Hobro
HT
0-0
02:00
Mexico (nữ) U20
2-1
Canada (nữ) U20
HT
0-0
18:30
Perth Glory (Youth)
1-3
Floreat Athena
HT
1-2
01:00
Comercial Tiete SP Youth
3-0
Rio Branco EC/SP Youth
HT
2-0
01:00
1 Ituano (Youth)
0-1
Sao Bento SP (Youth)
HT
0-0
01:00
SKA Brasil Youth
1-1
Gremio Osasco Audax Youth
HT
0-1
02:15
Alftanes
1-1
Tindastoll Sauda
HT
1-1
16:00
Cooma Tigers
6-4
Gungahlin United 1
HT
4-0
00:00
Fomget Genclik (nữ)
1-1
Fenerbahce SK (nữ) 1
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [4-2],

01:00
1 SV Victoria Seelow
3-1
SV Frankonia Wernsdorf 1
HT
1-1
00:30
Dinamo Brest
1-0
FC Minsk
HT
1-0
22:20
Slavia Mozyr
1-0
Naftan Novopolock
HT
0-0
01:00
Ragsveds IF
0-1
Haninge
HT
0-0
00:30
IFK Skovde FK
2-0
Sifhalla
HT
2-0
00:00
Torslanda IK
5-1
Grebbestads IF
HT
1-1
00:00
Osterlen FF
1-1
Nosaby IF
HT
0-0
00:00
Lidkopings FK
1-2
IK Gauthiod
HT
1-0
00:00
1 Hassleholms IF
3-2
Rappe GOIF 1
HT
3-1
00:00
Notvikens IK
0-0
Storfors AIK
HT
0-0
00:00
FBK Balkan
3-1
VMA IK
HT
2-0
00:00
Skiljebo SK
0-2
Enskede IK
HT
0-0
00:00
Landvetter IS
1-0
Qviding FIF 1
HT
0-0
01:00
Servette (nữ)
0-3
FC Zurich Frauen (nữ)
HT
0-1
17:15
Mitchelton FC
1-0
Albany Creek 1
HT
0-0
00:00
SC Kundl
2-1
Worgl Obi SV
HT
0-0
00:00
Bischofshofen
2-2
Kufstein
HT
0-0
00:00
USV St. Anna
3-1
SK Treibach
HT
1-0
00:00
Vocklamarkt
2-1
Union Gurten
HT
1-0
00:00
SC Weiz
0-5
Leoben
HT
0-4
00:00
SAK Klagenfurt
2-5
SV Ried B
HT
1-2
00:00
1 LASK (Youth)
3-3
WSC Hertha Wels
HT
1-2
00:00
SC Gleisdorf
1-0
SC Kalsdorf
HT
0-0
00:00
1 Deutschlandsberger SC
0-1
Allerheiligen
HT
0-0
00:00
1 Wolfsberger AC Amateure
3-4
TUS Bad Gleichenberg
HT
1-0
23:30
Salzburger AK 1914
1-1
USK Anif
HT
0-1
21:00
El Sekka El Hadid
2-3
El Entag Al Harby
HT
0-2
21:00
Telecom Egypt
3-0
Mustak balwatan
HT
1-0
21:00
Al Nasr Cairo
0-2
Olympic El Qanal
HT
0-0
21:00
Petrojet
3-1
El Sharqia Dokhan
HT
1-0
21:00
Kahraba Ismailia
1-2
El Obour SC
HT
0-1
21:00
Sassuolo U20
1-1
Juventus U20 1
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1],

02:00
Finn Harps
0-0
Kerry FC
HT
0-0
01:45
Bray Wanderers
1-1
Galway United 1
HT
0-1
01:45
1 Athlone Town
1-0
Longford Town 2
HT
1-0
01:45
Waterford United
7-0
Treaty United
HT
5-0
01:45
1 Wexford (Youth)
2-1
Cobh Ramblers 1
HT
1-0
00:30
Malmin Palloseura Helsinki
4-1
FC Finnkurd
HT
0-1
00:20
PPJ/Ruoholahti
4-1
Herto
HT
1-0
00:15
EsPa
5-1
EIF Academy
HT
3-0
23:30
Valtti
2-2
NouLa
HT
0-1
23:15
Komeetat
2-2
STPS
HT
2-1
23:15
KoiPS
3-0
TuPS
HT
1-0
22:59
FC Kontu
5-1
LPS Helsinki
HT
2-1
22:59
Kurvin Vauhti
3-2
FC Espoo 2
HT
1-1
22:59
PaiHa
0-4
Aifk Turku
HT
0-1
22:59
PKKU II
0-4
MPS
HT
0-1
22:30
KoPa
1-3
MP II
HT
1-1
22:30
MaPS Masku
1-0
Wilpas
HT
1-0
22:00
FC Kirkkonummi
0-4
EBK 1
HT
0-4
22:00
Pirkkalan JK
1-4
Pato
HT
1-1
22:30
2 OM Medea
2-0
MC Saida 2
HT
0-0
22:30
GC Mascara
2-0
WA Boufarik
HT
1-0
22:30
CRB Temouchent
2-1
WA Tlemcen
HT
2-0
22:30
MCB Oued Sly
1-0
SC Mecheria
HT
0-0
22:30
SKAF Khemis Melina
2-2
NA Hussein Dey
HT
2-1
22:30
ES Ben Aknoun
1-0
ES Mostaganem
HT
0-0
22:30
RC Kouba
2-0
JSM Tiaret
HT
1-0
22:30
RC Relizane
3-3
ASM Oran 1
HT
3-2
21:00
Zhenis
2-1
FK Aktobe II
HT
2-1
20:00
Kairat Academy
3-0
FO Jas Qyran
HT
0-0
19:00
Tarlan
0-1
Yassy Turkistan
HT
0-0
19:00
1 FK Arys
1-3
FK Taraz
HT
0-1
00:00
Roskilde
3-0
BK Frem
HT
1-0
00:00
B93 Copenhagen
3-3
AB Copenhagen
HT
1-3
17:00
Busan Transportation Corporation
0-1
Changwon City
HT
0-0
00:00
Hammarby (nữ)
2-1
IFK Norrkoping DFK (nữ)
HT
1-1
22:59
BK Hacken (nữ)
1-0
Kristianstads DFF (nữ)
HT
0-0
22:59
PK-35 Vantaa (nữ)
2-0
PK-35 RY (nữ)
HT
0-0
22:30
Ilves Tampere (nữ)
0-2
KuPs (nữ)
HT
0-2
22:30
Honka Espoo (nữ)
2-1
HPS (nữ)
HT
2-0
21:00
TPS Turku (nữ)
0-5
Aland United (nữ)
HT
0-2
21:00
1 Minas Boca/MG Youth
1-1
AC Tres Coracoes U20
HT
0-0
23:30
VfB Eichstatt
1-4
FC Memmingen
HT
0-2
23:30
SpVgg Ansbach
2-1
DJK Gebenbach
HT
1-0
00:30
WSG Swarovski Tirol
1-1
Rheindorf Altach
HT
1-0
00:30
SV Ried
1-2
Wolfsberger AC
HT
1-0
00:30
Austria Lustenau
5-1
TSV Hartberg 1
HT
3-0
17:00
Suwon FMC (nữ)
1-2
KSPO FC (nữ)
HT
1-1
17:00
Seoul Amazones (nữ)
0-2
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
HT
0-0
17:00
Changnyeong (nữ)
0-2
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
HT
0-1
17:00
Gyeongju FC (nữ)
3-0
Boeun Sangmu (nữ)
HT
2-0
01:00
Germany U17
0-0
France U17
HT
0-0
17:15
Essendon Royals
1-0
North Sunshine Eagles
HT
0-0
16:30
Box Hill United SC
1-2
Caroline Springs George Cross
HT
1-1
17:30
Springvale White Eagles
2-0
Richmond
HT
1-0
17:30
Yarraville
2-3
Banyule City
HT
0-1
02:00
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
0-1
Lisburn (nữ)
HT
0-0
01:45
Mid Ulster (nữ)
0-0
Ballymena Allstars (nữ)
HT
0-0
01:45
Linfield (nữ)
1-1
Sion Swifts (nữ)
HT
1-1
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
2-2
Glentoran (nữ)
HT
2-0
14:30
Western Springs AFC
1-3
Auckland City
HT
0-2
16:00
FC Mynai U21
1-3
Zorya U21
HT
0-2
16:00
Kolos Kovalivka U21
1-1
Lviv U21
HT
0-1
17:45
Adelaide Comets (nữ)
3-1
West Adelaide (nữ) 1
HT
1-1
17:45
Adelaide City (nữ)
1-0
Salisbury Inter (nữ)
HT
0-0
15:45
Adelaide University (nữ)
1-4
West Torrens Birkalla (nữ)
HT
1-1
22:59
HJS Akatemia
1-5
Ilves Tampere II
HT
1-3
22:59
Vaprus Parnu (nữ)
1-6
JK Tallinna Kalev (nữ)
HT
0-2
22:59
Sieradz
0-0
LKS Lodz II 1
HT
0-0
22:59
Olimpia Grudziadz
1-0
KS Polonia Sroda Wlkp
HT
0-0
22:59
TJ Start Brno
3-0
Stara Rise
HT
1-0
22:00
MSK Breclav
2-1
TJ Tatran Bohunice
HT
0-0
21:30
Al ittihad(LBY)
0-0
Al Athad
HT
0-0
21:30
Al Taawun
3-0
Al Suqoor(LBY)
HT
1-0
21:30
Al Sadaqa FC
2-1
AlHilal
HT
2-0
21:30
Al Ahli Benghzi
5-2
Al-Tahaddi
HT
2-1
21:30
Shah Bob Chyba
1-2
Al-Nasr Benghazi
HT
0-1
21:30
Al Akhdar
2-1
Darnes
HT
0-0
21:30
Al Mahalla
1-0
Asswehly SC
HT
1-0
21:30
Al Khmes
2-1
Al Zawi A
HT
2-1
17:15
Moreton Bay United
5-0
Brisbane Olympic United FC 1
HT
0-0
15:15
Moreton Bay United U23
1-0
Brisbane Olympic FC U23
HT
0-0
15:15
1 Mitchelton U23
0-0
Albany Creek U23
HT
0-0
00:30
froya
0-2
Bremnes IL
HT
0-0
00:30
Bonner sc
0-1
Wegberg-Beeck
HT
0-1
00:30
SSVg Velbert
4-2
Ratingen SV
HT
3-1
00:30
TSV Meerbusch
6-3
SF Hamborn 07
HT
5-1
18:00
Tomiris Turan (nữ)
3-1
Okzhetpes (nữ)
HT
2-0
00:00
EL Nacional (nữ)
0-3
Barcelona Guayaquil (nữ)
HT
0-1
22:00
Universidad Catolica del Ecuador (nữ)
0-1
Leones del Norte (nữ)
HT
0-1
14:15
Ferrymead Bays
2-1
FC Twenty 11
HT
0-1
01:00
1 Liverpool URU
3-2
Racing Club Montevideo 1
HT
0-0
00:30
1 FC Wilmersdorf
0-3
Berliner SC
HT
0-1
00:00
SV Empor Berlin
1-3
Frohnauer SC
HT
1-2
01:30
Yupanqui
0-1
Deportivo Espanol
HT
0-0
17:00
Dukla Praha U19
2-5
Brno U19
HT
0-4
15:30
Northcote City U21
0-2
Brunswick Juventus U21
HT
0-0
15:15
Kingston City U21
2-0
Werribee City U21 1
HT
0-0
22:59
FC Pyunik
0-1
Urartu
HT
0-0
17:45
Adelaide University Reserve (nữ)
2-1
West Torrens Birkalla Reserves (nữ)
HT
1-0
15:45
Adelaide City Reserves (nữ)
3-0
Salisbury Inter Reserves (nữ)
HT
0-0
15:45
Adelaide Comets Reserve (nữ)
2-3
West Adelaide Reserve (nữ)
HT
2-1
02:00
Stade d Abidjan
0-1
Stella Club d'Adjame
HT
0-1
20:30
1 Renate U19
1-0
Palermo U19 1
HT
1-0
22:59
Espoo (nữ)
0-2
PK Keski Uusimaa (nữ)
HT
0-2
01:00
1 SC Bad Sauerbrunn
1-3
ASK Kohfidisch
HT
0-1
00:45
USC Eugendorf
1-1
SK Adnet
HT
0-0
00:30
ASK Mannersdorf
0-2
SV Gloggnitz
HT
0-0
00:30
SV Innsbruck
0-3
Union Innsbruck
HT
0-1
00:30
Langenrohr
2-0
Haitzendorf
HT
1-0
00:30
SV Oberwart
1-2
FC Deutschkreutz
HT
0-1
23:30
Weinland Gamlitz
2-0
SV Lebring
HT
1-0
23:30
Viessmann SC Hard
6-1
VfB Bezau
HT
3-1
23:30
SC Liezen
1-5
UFC Fehring
HT
0-2
23:30
SK Furstenfeld
1-1
ASK Voitsberg 1
HT
0-1
23:30
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
2-2
SV Tillmitsch
HT
1-1
22:59
SC Mannsworth
1-0
Waf Brigittenau
HT
0-0
22:59
1 ASK Klagenfurt
3-3
SV Lendorf
HT
2-1
22:59
ASKO Kottmannsdorf
2-2
Feldkirchen
HT
1-1
22:59
FC Pisek
3-2
Loko Vltavin
HT
2-0
22:30
1 Velke Mezirici
1-1
Vrchovina
HT
0-0
22:30
SC Znojmo
4-1
Uhersky Brod
HT
0-0
22:00
Otrokovice
1-2
Hlucin
HT
0-1
23:30
Greater Tomorrow FC
1-3
Team Rhino FC
HT
1-2
23:30
Banik Modlany
2-1
TJ KRUPKA
HT
1-0
22:59
FK Horni Redice
1-0
SK Lazne Bohdanec
HT
1-0
22:59
SK Petrin Plzen B
6-0
FC Chotikov
HT
3-0
02:10
Nacional Fast Club Youth
3-0
Manaus U20
HT
2-0
01:30
Foz Do Iguacu U20
0-0
Azuriz U20
HT
0-0
01:30
Independente Futebol Sao Joseense U20
1-0
Patriotas U20
HT
0-0
01:00
Barra da Tijuca U20
2-2
Serra Macaense U20
HT
1-1
01:00
Avai (Youth)
1-3
Joinville SC Youth
HT
0-1
00:30
Brusque U20
0-2
Figueirense SC (Youth)
HT
0-0
19:30
Pague Menos U20
3-0
Horizonte FC U20
HT
2-0
20:00
Simba Bhora
1-1
Triangle FC
HT
1-0
17:30
Surfers Paradise B
1-1
Magic United B 1
HT
0-1
17:15
1 Southport Warriors B
2-3
Pimpama City FC
HT
2-2
01:30
Al Aqaba SC
1-2
Ramtha Club
HT
0-2
22:00
1 Shabab AlOrdon
0-5
Al Hussein Irbid
HT
0-3
17:30
Oakleigh Cannons
2-1
Dandenong Thunder
HT
0-0
17:30
Heidelberg United
3-0
St Albans Saints
HT
1-0
17:00
Green Gully Cavaliers
3-1
Bentleigh greens 1
HT
1-1
16:30
1 Melbourne Knights
1-2
South Melbourne
HT
0-1
17:30
Souths United
1-1
St George Willawong FC
HT
0-1
15:15
Heidelberg United U21
1-0
St. Albans Saints U21
HT
1-0
15:15
Oakleigh Cannons U21
3-0
Dandenong Thunder U21
HT
1-0
19:00
Yenisey Krasnoyarsk (nữ)
0-0
Lokomotiv Moscow (nữ)
HT
0-0
22:00
Dziugas Telsiai
0-0
Kauno Zalgiris
HT
0-0
22:00
FK Andijon
6-0
Olimpiya FA
HT
2-0
22:00
Olympic FK Tashkent
2-1
Navbahor Namangan
HT
0-0
20:00
Termez Surkhon
4-0
Kuruvchi Kokand Qoqon
HT
2-0
20:00
Mashal Muborak
0-1
Nasaf Qarshi
HT
0-1
18:00
Bashundhara Kings
2-1
Mohammedan Dhaka 1
HT
2-1
17:00
Azampur FC Uttara
1-1
Sheikh Russel KC
HT
1-1
17:00
Abahani Limited
3-0
Sheikh Jamal
HT
2-0
02:15
Fram Reykjavik
4-1
Keflavik
HT
1-0
02:15
Breidablik
2-2
Vikingur Reykjavik
HT
0-2
02:15
Valur Reykjavik
1-1
Hafnarfjordur 1
HT
1-1
01:00
Stjarnan Gardabaer
4-0
KA Akureyri
HT
1-0
15:15
Preston Lions (nữ)
3-3
Alamein (nữ)
HT
2-1
23:30
Upesciema Warriors
1-3
Rigas FS Academy
HT
1-0
17:00
Bankstown United FC
2-1
Newcastle Jets FC (Youth)
HT
2-1
17:00
Hawkesbury City SC
0-4
Nepean Football Club
HT
0-3
01:30
Pyramids FC
1-0
Future FC
HT
0-0
22:59
Ceramica Cleopatra FC
0-0
Pharco
HT
0-0
01:10
Excursionistas (nữ)
0-1
UAI Urquiza (nữ)
HT
0-0
01:00
Ferro Carril Oeste (nữ)
2-2
Platense (nữ)
HT
2-0
17:00
Ruch Chorzow U19
1-3
Rekord Bielsko-Biala U19
HT
1-2
17:15
New Lambton FC
0-5
Lambton Jarvis
HT
0-1
21:10
Colon Reserves
0-0
San Lorenzo Reserves
HT
0-0
21:00
1 Barracas Central Reserves
0-2
Estudiantes LP Reserves 1
HT
0-1
21:00
Defensa y Justicia Reserves
3-0
River Plate R 1
HT
1-0
21:00
Velez Sarsfield Reserves
1-0
Belgrano Reserves
HT
0-0
21:00
Huracan Reserves
1-2
Central Cordoba SdE Reserves
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Derry City
18
15
34
2
Shamrock Rovers
18
17
33
3
Bohemians
17
9
30
4
St. Patricks Athletic
18
3
29
5
Dundalk
18
1
26
6
Shelbourne
17
5
25
7
Sligo Rovers
17
-2
22
8
Drogheda United
17
-6
20
9
Cork City
17
-13
15
10
UC Dublin
17
-29
6
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657
Ads tructiep24h