Kết quả tỷ số, trực tiếp Cunupia FC vs La Horquetta Rangers FC, 04h00 26/05

Cunupia FC
Kết quả bóng đá Trinidad & Tobago

Cunupia FC vs La Horquetta Rangers FC


04:00 ngày 26/05/2023

Đã kết thúc
La Horquetta Rangers FC
Cunupia FC
1
HT

1 - 2
La Horquetta Rangers FC
4

Trực tiếp kết quả tỷ số Cunupia FC vs La Horquetta Rangers FC & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Cunupia FC - La Horquetta Rangers FC, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra www.tzbaijin.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Cunupia FC vs La Horquetta Rangers FC

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
04:00
England U20
1-2
Italy U20
HT
1-1
04:00
Argentina U20
0-2
Nigeria U20
HT
0-0
00:30
Colombia U20
5-1
Slovakia U20
HT
0-0
00:30
1 Brazil U20
4-1
Tunisia U20
HT
2-0
02:00
Sevilla
1-1
AS Roma
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-1],

19:15
TP.HCM FC
5-1
SHB Đà Nẵng 1
HT
2-0
18:00
Nam Định FC
1-1
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
HT
0-0
17:00
Hoàng Anh Gia Lai
1-0
Hà Nội FC
HT
1-0
17:30
Urawa Red Diamonds
2-1
Hiroshima Sanfrecce
HT
0-0
06:20
Atlanta United
3-3
New England Revolution
HT
0-2
18:30
Finland (nữ) U16
6-1
Belgium (nữ) U16
HT
2-0
14:00
Turkey (nữ) U16
0-4
Spain (nữ) U16
HT
0-2
22:59
Hallescher FC
0-3
Monchengladbach
HT
0-2
17:00
Đồng Tâm Long An
1-0
Bà Rịa Vũng Tàu
HT
1-0
16:00
Phú Thọ
1-0
Phố Hiến
HT
0-0
23:45
NAC Breda
1-2
Emmen
HT
0-2
22:59
Spartak Varna
1-0
Septemvri Sofia
HT
0-0
22:59
Botev Vratsa
2-3
FC Hebar Pazardzhik
HT
0-0
22:59
1 Beroe Stara Zagora
1-1
Pirin Blagoevgrad
HT
1-0
00:00
Eyupspor
1-0
Bodrumspor
HT
1-0
23:15
Panserraikos
0-0
PAOK Saloniki B
HT
0-0
23:30
BST Galaxy
5-1
Kiang West FC
HT
2-0
23:30
1 Bombada FC
1-0
BK Milan
HT
0-0
23:30
Gambia Ports Authority
2-0
Kuteh Jumbulu
HT
1-0
22:00
1 Zfk Ljuboten (nữ)
1-1
ZFK Kamenica Sasa (nữ) 1
HT
1-0
21:00
1 ZFK Skopje 2014 (nữ)
2-2
ZFK Istatov (nữ)
HT
2-1
06:00
Forge FC
1-2
York 9 FC
HT
0-0
18:00
ZalaegerzsegTE U19
1-2
Paksi SEU19
HT
1-2
22:59
1 Al-Muharraq
0-1
U.S.Monastir
HT
0-0
19:30
Pakhtakor Tashkent (nữ)
0-2
Lokomotiv Tashkent (nữ)
HT
0-1
16:30
Yadanabon FC
0-3
YANGON UNITED
HT
0-1
16:15
Ayeyawady united
4-1
Chinland
HT
2-0
22:59
FK Graficar Beograd
1-1
Radnik Surdulica
HT
0-0
20:55
Indjija
3-1
Radnicki Nis
HT
2-0
04:00
1 CA Juventud de Puerto Tirol
2-1
CSD Fontana 1
HT
0-0
01:20
Pinda SC (nữ)
1-2
Taubate(nữ)
HT
1-2
01:00
Sao Jose SP W
6-1
SKA Brasil (nữ)
HT
3-0
19:30
Karaman Belediyesi Spor
1-1
Yeni Orduspor
HT
1-0
16:15
Three Star
0-0
Sankata FC
HT
0-0
16:15
Satdobato Youth Club
1-3
Machhindra FC
HT
0-2
01:00
EB/Streymur II
1-4
B36 Torshavn II
HT
0-1
18:30
FK Kara-Balta
0-4
Alay
HT
0-1
18:30
FC Abdysh-Ata Kant
3-1
FC Ilbirs
HT
1-0
06:15
Boyaca Chico
1-0
Dep.Independiente Medellin
HT
0-0
03:00
CD Vargas Torres
1-0
CD Independiente Juniors
HT
1-0
03:00
Chacaritas SC
1-2
Cuniburo FC
HT
0-1
15:00
Tensung FC
14-0
Samtse FC
HT
8-0
01:30
Nigeria (nữ) U20
3-0
Benin U20 (nữ)
HT
2-0
22:00
Ghana (nữ) U20
3-1
Burkina Faso (nữ) U20
HT
2-1
00:00
Riga FC
5-1
Super Nova
HT
4-0
22:00
FK Valmiera
1-1
Metta/LU Riga
HT
0-0
22:00
1 Gbohloesu
1-0
AS OTR
HT
1-0
04:00
Chinandega FC
1-4
Organica Masachapa FC
HT
0-3
20:00
Al-Jaish Damascus
1-2
Al Wathbah
HT
0-0
19:00
1 Kobenhavn Reserve
1-1
Randers FC Reserve
HT
0-1
17:00
Slask Wroclaw U21
7-1
Cracovia Krakow (Youth)
HT
2-1
21:00
Thinaliakos FC
2-2
Aris Filiaton
HT
0-2
21:00
Peramaikos
3-0
Aiolos Karpenisi
HT
2-0
21:00
FC Magnisiakos
1-0
AE Kileler
HT
1-0
21:00
Atsalenios
1-0
Ermis Zonianon 1
HT
1-0
21:00
Anagennisi Artas
0-2
Astrapi Mesopotamia
HT
0-0
19:30
Ilisiakos FC
2-2
AER Afantou
HT
1-0
06:00
1 Brevard SC
0-3
The Villages
HT
0-1
06:00
South Bend Lions
1-4
AFC Ann Arbor
HT
0-0
05:00
Virginia Marauders
0-3
Lionsbridge FC
HT
0-0
05:00
Tobacco Road
6-5
Charlotte Independ B
HT
3-1
03:00
Blackstones
0-1
Pathfinder FC
HT
0-0
22:10
Flint City Bucks
4-1
Lansing City
HT
2-1
06:00
1 Santos Macapa
0-1
Trem-AP 1
HT
0-1
00:00
Biskra
3-2
CS Constantine
HT
3-1
00:00
MC Oran
2-0
HB Chelghoum Laid
HT
1-0
00:00
ES Setif
1-1
JS kabylie
HT
0-1
22:00
RC Arba
0-3
ASO Chlef
HT
0-0
22:00
Paradou AC
0-1
El Bayadh 1
HT
0-1
22:00
MC Magra
0-0
CR Belouizdad 1
HT
0-0
00:00
1 FC Hollviken
0-0
Lunds BK
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

02:00
Tiller IL U19
3-2
Ranheim IL U19
HT
1-1
00:15
Atlantis
0-1
KPV
HT
0-1
22:59
Lahden Reipas
2-2
Honka Akatemia
HT
2-1
22:59
P-Iirot
5-1
Futura Porvoo 1
HT
1-0
22:30
JaPS
0-0
Ekenas IF Fotboll
HT
0-0
22:30
KTP Kotka
1-1
Gnistan Helsinki
HT
0-1
22:30
Jyvaskyla JK
0-2
KuPs
HT
0-0
22:30
HooGee
0-6
SalPa
HT
0-4
22:30
Jazz Pori
0-2
VIFK
HT
0-0
22:30
Ilves Tampere
3-1
KaPa
HT
0-0
22:00
AC Oulu
1-1
FC Haka
HT
0-1
22:00
TuRaKe
0-7
IFK Mariehamn
HT
0-3
01:30
Vevey Sports
0-1
Lugano U21
HT
0-1
01:00
solothurn
3-1
Monthey
HT
0-0
00:30
FC Rapperswil-Jona
1-3
Neuchatel Xamax
HT
0-3
16:45
Sunshine Coast FC
3-1
Southside Eagles
HT
3-1
22:59
Dinamo Tbilisi II
4-2
FC Sioni Bolnisi
HT
2-1
22:00
Spaeri FC
2-1
FC Kolkheti Poti
HT
0-0
20:00
Merani Martvili
0-0
FC Merani Tbilisi
HT
0-0
20:00
Lokomotiv Tbilisi
3-0
WIT Georgia Tbilisi
HT
2-0
20:00
1 Kolkheti 1913 Poti
2-2
Gareji Sagarejo
HT
1-1
00:30
FC Kilia Kiel
3-2
OSC Bremerhaven 2
HT
1-1
06:10
Goias
2-1
SC Paysandu Para 1
HT
2-0
01:10
Santos FC U20 (nữ)
2-2
SC Internacional U20 (nữ)
HT
1-1
01:00
Fluminense RJ U20 (nữ)
4-0
Fortaleza U20 (nữ) 1
HT
1-0
01:00
Ferroviaria SP U20 (nữ)
1-1
Atletico Mineiro U20 (nữ)
HT
0-1
01:00
Corinthians U20 (nữ)
1-1
Gremio U20 (nữ)
HT
0-0
01:00
America MG U20 (nữ)
1-0
EC Juventude U20 (nữ)
HT
0-0
01:00
Sao Paulo U20 (nữ)
2-0
Coritiba U20 (nữ)
HT
2-0
01:45
Wexford Youths (nữ)
1-1
Cork City (nữ)
HT
1-1
19:00
Tacuary Reserves
1-0
Sportivo Luqueno Reserves
HT
1-0
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
1-0
Afturelding Hviti U19
HT
1-0
16:15
Rangsit University JW FC
2-0
Thonburi University
HT
1-0
14:00
Chulalongkorn University
1-0
Kasetsart University FC
HT
0-0
00:30
Maritzburg United
2-0
Casric Stars
HT
2-0
21:10
Proxy SC
2-0
Ghomhoreyet Shebin
HT
1-0
21:00
Dekernes
2-0
El Hammam
HT
1-0
21:00
Tanta
3-0
Abo Qair Semads
HT
1-0
21:00
Al Hilal El Dabaa
0-1
El Mansoura
HT
0-1
21:00
Sporting Alexandria
0-0
El Olympi
HT
0-0
21:00
Al Majd
0-1
Baladiyet El Mahallah
HT
0-0
21:00
Fayoum
0-1
Asyut Petroleum
HT
0-0
00:40
JäPS/47
5-0
FC Loviisa
HT
3-0
00:00
VPS Vaasa-J
0-2
Kiisto Vaasa
HT
0-1
00:00
GrIFK Reservi
1-1
Toolon Taisto
HT
1-1
23:15
FC Espoo
2-3
HIFK 2
HT
1-2
22:59
Saaksjarven Loiske
4-2
TP-49
HT
0-2
22:30
ToTe
2-0
RiPS 1
HT
1-0
18:00
Khan Tengri FC
0-1
FK Yelimay Semey
HT
0-1
01:00
1 Al Khaleej Club
3-1
Abha
HT
0-1
01:00
Al Ittihad(KSA)
2-0
Al-Tai
HT
0-0
01:00
Al Hilal
3-2
Al Raed
HT
2-0
01:00
Al-adalh
0-2
Al-Ettifaq
HT
0-0
01:00
1 Dhamk
1-4
Al-Shabab(KSA)
HT
1-1
01:00
Al Wehda Mecca
0-1
Al-Feiha
HT
0-0
01:00
1 Al-Taawon
3-1
Al-Baten
HT
1-1
01:00
Al-Nasr(KSA)
3-0
Al-Fateh
HT
1-0
00:00
Navigatoriai Vlnius
0-3
TransINVEST Vilnius
HT
0-1
22:59
1 FM Klaipedos
0-0
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-2],

01:30
Crotone
2-2
Foggia
HT
2-0
01:30
1 Pordenone Calcio SSD
1-3
Lecco
HT
1-1
01:30
1 ACD Virtus Entella
2-3
Pescara
HT
1-1
01:30
Cesena
0-0
Vicenza
HT
0-0
02:00
Atletico Palmaflor Vinto
0-2
Always Ready
HT
0-1
01:00
Porsanger (nữ)
0-6
Valerenga (nữ)
HT
0-3
01:00
Odd BK (nữ)
0-0
Lyn (nữ)
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

00:30
Honefoss (nữ)
4-1
HamKam (nữ)
HT
1-0
00:00
Ovrevoll Hosle(nữ)
2-0
Grei (nữ)
HT
1-0
23:30
FK Arendal (nữ)
0-3
Stabaek (nữ)
HT
0-1
23:10
Fredrikstad (nữ)
0-3
LSK Kvinner (nữ)
HT
0-2
22:59
Start Kristiansand (nữ)
1-2
Avaldsnes (nữ)
HT
1-1
22:59
1 Tiller (nữ)
0-1
Rosenborg BK (nữ)
HT
0-0
22:59
Sogndal (nữ)
2-2
Arna Bjornar (nữ)
HT
0-1

90phút [2-2], 120phút [2-4],

22:59
FK Fyllingsdalen (nữ)
0-6
SK Brann (nữ)
HT
0-1
22:59
Klepp (nữ)
1-0
Amazon Grimstad (nữ) 1
HT
1-0
22:00
Fortuna Alesund (nữ)
1-1
Molde (nữ)
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

21:30
Grand Bodo (nữ)
0-10
Roa (nữ)
HT
0-4
21:00
Viking (nữ)
0-2
Aasane (nữ)
HT
0-1
01:30
UE Engordany
0-2
CE Carroi
HT
0-0
01:00
Afrique Football Elite
0-0
Binga
HT
0-0
23:10
AS Korofina
1-0
Real Bamako
HT
0-0
22:59
Djoliba
1-0
USC Kita
HT
1-0
03:00
Universitario de Beni
4-0
San Lorenzo FC
HT
1-0
21:00
Sestri Levante
0-0
Asd Pineto Calcio
HT
0-0
21:30
JK Nomme Kalju U19
0-2
JK Trans Narva U19
HT
0-0
02:00
Derry City (nữ)
2-3
Larne FC (nữ)
HT
1-2
01:40
Belfast Celtic (nữ)
8-1
Foyle Belles (nữ)
HT
2-0
16:00
Zorya U21
0-0
Lviv U21
HT
0-0
22:00
2 Puskas Akademia (nữ)
1-2
MTK Hungaria FC (nữ)
HT
0-1
16:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
1-1
Queensland Lions(nữ)
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-4],

00:00
KS Raszyn
6-1
Escola Varsovia Warszawa
HT
6-1
22:59
Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
3-1
LKS Jawiszowice 1
HT
2-0
22:59
Unia Kosztowy
2-4
Unia Redziny
HT
0-2
22:00
Czarni Polaniec
1-4
KS Wiazownica
HT
1-0
03:15
Deportivo Llacuabamba
2-1
Comerciantes FC 1
HT
0-1
01:00
CD Alfonso Ugarte de Puno
3-0
Molinos El Pirata
HT
1-0
19:00
Budapest Honved U19
1-1
Puskas Akademia FehervarU19
HT
0-0
19:00
Diosgyor VTK U19
0-0
Kisvarda FC U19
HT
0-0
19:00
Szeged-Csanad Grosics U19
1-3
MTK Budapest U19
HT
0-0
18:00
Gyori ETO U19
1-1
Pecsi MFC U19
HT
0-0
06:00
Cruzeiro
0-1
Gremio (RS)
HT
0-1
05:00
Fortaleza
1-0
Palmeiras
HT
0-0
05:00
Bahia
1-1
Santos
HT
0-0
00:30
TVD Velbert
6-0
FSV Duisburg
HT
1-0
22:30
MFA Zalgiris (nữ)
4-0
FK Banga (nữ)
HT
1-0
00:00
Landskrona BoIS
1-1
Trelleborgs FF
HT
0-1
00:00
IK Brage
2-1
Ostersunds FK
HT
0-1
00:00
Gefle IF
1-3
GIF Sundsvall
HT
0-3
00:00
Utsiktens BK
2-1
Orebro
HT
1-1
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
1-2
Valur (nữ)
HT
0-2
02:15
Stjarnan Gardabaer (nữ)
3-0
Keflavik (nữ)
HT
2-0
02:15
UMF Selfoss (nữ)
0-3
Breidablik (nữ)
HT
0-3
00:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
1-2
Tindastoll Neisti (nữ)
HT
1-1
22:59
Shirak
0-2
FC Noah
HT
0-0
20:00
FK Van Charentsavan
0-1
Alashkert
HT
0-1
17:00
West Torrens Birkalla
0-5
Metrostars SC
HT
0-3
16:30
Sydney United
2-0
Spirit FC
HT
1-0
16:30
Inter Lions
2-1
Rockdale City Suns
HT
2-0
16:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1-1
Sydney Olympic
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-1],

00:30
USC Rohrbach
0-2
SCU Kilb
HT
0-1
00:30
Kottingbrunn
2-0
SC Retz
HT
2-0
22:30
Vitkovice
2-1
Unicov
HT
2-0
22:00
Slovacko II
0-0
Hodonin Sardice
HT
0-0
20:00
Al-Karamah
1-0
Al Tal SC
HT
1-0
18:00
Taiwan Power Company
1-2
Tainan City Steel 1
HT
0-2
17:00
Ming Chuan University
2-1
Taicheng Lions
HT
1-0
15:00
Taichung Futuro
0-1
Hang Yuen FC
HT
0-0
14:00
Taiwan Shihu
1-0
Athletic Club Taipei
HT
0-0
01:00
Cabofriense(RJ)
1-2
Resende-RJ
HT
0-1
22:59
Babites SK
0-2
FK Olaine FK Union
HT
0-0
01:30
El Mokawloon El Arab
2-2
Ismaily
HT
1-1
22:59
NBE SC
3-1
El Daklyeh
HT
2-0
01:00
RKSV Groene Ster
0-2
GVVV Veenendaal
HT
0-0
01:00
USV Hercules
6-0
IJsselmeervogels
HT
2-0
01:00
VV DOVO
1-0
VV Sint Bavo
HT
1-0
22:00
Polonia Bytom U19
2-1
Rozwoj Katowice U19
HT
0-1
06:00
Maryland Bobcats FC
2-1
LA Force
HT
1-0
05:00
Atletico San Cristobal
0-6
Moca FC
HT
0-4
03:00
Jarabacoa FC
0-2
Atletico Vega Real
HT
0-1
03:00
Atlantico FC
2-1
UniversidadO M
HT
1-0
03:00
Delfines Del Este
0-0
Cibao FC
HT
0-0
23:15
Esteghlal Tehran
1-1
Persepolis
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

16:00
ZNK Osijek U19
2-1
Hajduk Split U19
HT
0-1
18:30
Chongqing Tonglianglong
3-0
Shijiazhuang Kungfu
HT
2-0
15:00
Hubei Istar
1-4
Dantong Tengyue
HT
0-3
14:30
Qingdao Red Lions
1-1
Suzhou Dongwu
HT
1-0
14:30
Haimen Codion
2-0
Shenyang City Public
HT
1-0
14:30
Guangxi Lanhang
0-2
Wuxi Wugou
HT
0-0
14:30
Taian Tiankuang
3-3
Sichuan Jiuniu
HT
1-2
14:30
Hunan Billows
1-0
Shanghai Jiading Huilong
HT
0-0
14:30
Hainan Star
1-2
Jiangxi Liansheng FC
HT
1-0
14:30
Wuhan JiangCheng
0-0
Guangzhou Evergrande
HT
0-0
14:00
Bei Li Gong
0-1
Nanjing City
HT
0-0
06:00
Boca Juniors Reserve
2-1
Arsenal de Sarandi Reserves
HT
1-0
06:00
Talleres Cordoba Reserve
2-1
Tigre Reserves
HT
1-0
01:00
Nueva Chicago Reserves
2-2
CA San Telmo Reserves
HT
0-1
23:30
Defensores Unidos Reserves
2-3
Tristan Suarez Reserves
HT
2-1
23:30
Defensores Unidos Reserves
2-3
Tristan Suarez Reserves
HT
2-1
23:10
Villa Dalmine Reserves
4-1
CA Atlanta Reserves
HT
2-1
21:00
Platense Reserves
0-0
Argentinos Jrs Reserves
HT
0-0
21:00
Gimnasia LP Reserves
4-0
Union Santa Fe Reserves
HT
1-0
21:00
Newell's Reserves
0-1
Sarmiento Junin Reserve
HT
0-1
20:00
Chacarita Juniors Reserves
2-1
Temperley Reserves
HT
1-0
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657
Ads tructiep24h