Kết quả tỷ số, trực tiếp Honka Espoo vs KTP Kotka, 22h00 26/05

Honka Espoo
Kết quả bóng đá Phần Lan

Honka Espoo vs KTP Kotka


22:00 ngày 26/05/2023

Đã kết thúc
KTP Kotka
Honka Espoo
0
HT

0 - 1
KTP Kotka
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Honka Espoo vs KTP Kotka & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Honka Espoo - KTP Kotka, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra www.tzbaijin.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Honka Espoo vs KTP Kotka

      19'        Gabriel Sandberg↑Valtteri Vesiaho↓
      31' 0-1      Willis Furtado (Assist:Joni Makela)
   Aldayr Hernandez       32'    
      56'        Damiano Pecile
      62'        Jack de Vries↑Mika↓
      64'        Matias Lindfors↑Joni Makela↓
      65'        Daan Klinkenberg
   Otso Koskinen↑Juan Diego Alegria Arango↓       65'    
   Lauri Laine↑Dario Naamo↓       73'    
   Lucas Paz Kaufmann↑Edmund Arko Mensah↓       74'    
   Kevin Jansen       76'    
      78'        Simo Roiha↑Willis Furtado↓
      78'        David Ramadingaye↑Georgios Manthatis↓
   Mateo Ortiz↑Florian Krebs↓       84'    
   Florian Baak↑Elias Aijala↓       84'    
      87'        David Ramadingaye
   Lucas Paz Kaufmann       90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Honka Espoo vs KTP Kotka

Honka Espoo   KTP Kotka
8
 
Phạt góc
 
6
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
15
8
 
Sút trúng cầu môn
 
11
5
 
Sút ra ngoài
 
4
7
 
Cản sút
 
4
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
5
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
0
10
 
Cứu thua
 
8
83
 
Pha tấn công
 
77
84
 
Tấn công nguy hiểm
 
53
14:30
Pohang Steelers
1-0
Jeonbuk Hyundai Motors
HT
0-0
22:59
Guinea Bissau (U20)(nữ)
0-2
Guinea U20 (nữ)
HT
0-0
19:30
Ajax Amsterdam (nữ)
3-4
FC Twente Enschede (nữ)
HT
2-2
00:10
Hacken
4-1
IFK Goteborg
HT
1-1
00:00
1 Degerfors IF
1-1
Varbergs BoIS FC
HT
0-1
00:00
Hammarby
0-2
IFK Varnamo
HT
0-0
21:30
Young Boys
2-1
Winterthur
HT
1-0
21:30
FC Zurich
2-3
Lugano
HT
0-2
21:30
St. Gallen
4-0
FC Sion
HT
3-0
21:30
Basel
3-1
Grasshopper
HT
0-0
21:30
Luzern
0-1
Servette
HT
0-1
15:30
Hoa Binh
0-0
Phù Đổng
HT
0-0
16:00
1 Bình Thuận
0-3
Bình Phước
HT
0-1
00:15
Ham-Kam
0-0
Lillestrom
HT
0-0
22:00
Bodo Glimt
5-1
Viking
HT
2-0
22:00
2 Stabaek
2-1
Valerenga
HT
2-0
22:00
Brann
3-1
Rosenborg
HT
1-0
22:00
Odd Grenland
1-1
Stromsgodset
HT
0-0
22:00
Haugesund
1-2
Tromso IL
HT
1-1
22:00
Sarpsborg 08
3-1
Aalesund FK
HT
2-1
22:00
Molde
5-0
Sandefjord
HT
2-0
17:00
PVF Việt Nam
1-1
Đà Nẵng 2
HT
0-0
16:00
Đồng Nai 2
2-2
Tiền Giang
HT
0-1
15:30
Gia Định
0-1
FC TP.HCM 2
HT
0-0
14:50
Lâm Đồng
2-0
Hai Nam Vinh Phuc
HT
1-0
18:35
Changchun Yatai
0-3
Shanghai Port
HT
0-3
01:30
SudTirol
1-0
Bari
HT
0-0
00:00
Dinamo Bucuresti
6-1
Arges 1
HT
4-0
22:59
Brondby IF
5-1
Nordsjaelland
HT
2-0
21:00
1 Viborg
1-2
FC Copenhagen
HT
0-2
19:00
Lyngby
2-1
Aalborg
HT
1-1
19:00
Silkeborg
3-3
Midtjylland
HT
1-1
00:00
Botev Plovdiv
0-0
Slavia Sofia
HT
0-0
21:30
Lokomotiv Sofia
1-3
Arda
HT
0-2
07:30
Velez Sarsfield
2-2
River Plate
HT
0-1
06:00
Instituto
0-0
Estudiantes La Plata
HT
0-0
05:00
Banfield
2-0
Rosario Central
HT
1-0
05:00
CA Huracan
0-1
Club Atlético Unión
HT
0-1
02:30
1 Colon de Santa Fe
2-2
Central Cordoba SDE
HT
0-2
22:59
1 Skra Czestochowa
0-3
Puszcza Niepolomice
HT
0-1
20:00
Mashuk-KMV
4-2
Alania-d Vladikavkaz
HT
2-1
20:00
Legion Dynamo
2-0
Spartak Nalchik
HT
1-0
18:00
Dinamo Vladivostok
1-4
Rodina Moskva II
HT
1-3
17:00
1 Khimki (R)
5-0
Kvant Obninsk
HT
2-0
14:00
Bucheon FC 1995
2-0
Gimpo FC
HT
0-0
00:00
IK Oddevold
0-0
FC Trollhattan
HT
0-0
00:00
Norrby IF
1-1
Vanersborgs IF
HT
1-1
20:00
Apollon Kalamarias
0-0
Veria FC
HT
0-0
19:15
AE Kifisias
0-3
Kissamikos
HT
0-0
22:00
Hadiya Hossana
1-2
Ethiopia Bunna
HT
0-2
19:00
Ethiopian Insurance FC
0-2
Welkite Ketema
HT
0-1
01:00
Boavista (RJ) Youth
0-4
Volta Redonda U20
HT
0-4
18:00
1 Vegar
1-2
Holbaek 2
HT
0-2
22:59
Al-Nahda Muscat
0-0
Al-Ahli tripoli
HT
0-0
00:00
TKT (nữ)
0-0
TPV (nữ)
HT
0-0
01:00
Torque Reserves
0-0
Danubio Reserves
HT
0-0
01:00
Cerro Largo Reserves
6-0
CA River Plate Reserves
HT
3-0
20:00
Penarol Reserve
3-1
CA Cerro Reserve
HT
1-1
20:00
1 Nacional De Football Reserves
4-0
Liverpool Montevideo Reserve
HT
3-0
20:00
Defensor Sporting Reserve
2-1
Atletico Fenix Reserve
HT
1-0
07:30
1 Cortulua
0-2
Valledupar FC
HT
0-0
16:15
Jawalakhel Youth Club
2-0
Nepal Army FC
HT
0-0
16:15
Himalayan Sherpa Club
1-2
Khumaltar Youth Club
HT
1-1
21:30
Skala Itrottarfelag
5-1
B71 Sandur
HT
3-0
15:20
1 Ulaanbaatar City
2-1
Erchim 1
HT
2-1
16:00
Rangdajied United
5-0
Mulait United FC 1
HT
2-0
16:30
Khliehmawlieh YC
4-1
WASA FC
HT
2-1
16:30
Langsning SC
11-0
Seng Samla Laitryngew 1
HT
3-0
16:00
Ladthadlaboh SC
0-5
7 Wasa United
HT
0-3
15:00
1 Namlha FC
3-2
Phuentsholing United
HT
1-2
15:00
Thimphu FC
4-2
Tsirang FC
HT
2-1
21:00
Partizani Tirana
2-0
Teuta Durres
HT
1-0
21:00
KF Laci
3-0
Kastrioti Kruje
HT
1-0
21:00
Erzeni
1-2
KF Tirana
HT
1-1
21:00
Egnatia
0-1
KS Perparimi Kukesi
HT
0-0
21:00
KS Bylis
1-2
Vllaznia Shkoder
HT
1-1
07:30
Independiente Medellin (nữ)
1-1
Atletico Nacional Medellin (nữ)
HT
1-1
07:00
La Equidad (nữ)
0-0
America de Cali (nữ)
HT
0-0
06:00
Deportivo Cali (nữ)
1-1
Deportivo Pereira (nữ) 1
HT
0-0
04:00
Cortulua (nữ)
1-2
Independiente Santa Fe (nữ)
HT
0-1
19:00
AFC Leopards
1-2
Nairobi Star City
HT
1-0
10:00
Monterrey (nữ)
0-1
Pachuca (nữ)
HT
0-0
08:00
Tigres (nữ)
0-1
Club America (nữ)
HT
0-0
22:30
Radnik Sesvete
3-0
Bjelovar
HT
0-0
01:30
Club Atletico Acassuso
0-1
Deportivo Armenio 1
HT
0-1
01:30
3 UAI Urquiza
1-1
Comunicaciones BsAs
HT
0-0
00:00
Demba Diop
1-2
HLM
HT
0-1
22:00
Asante Kotoko FC
1-1
Karela United FC
HT
1-0
01:45
Linfield (nữ)
1-3
Glentoran (nữ)
HT
0-1
22:59
AEL Limassol
1-1
Doxa Katokopias
HT
1-0
22:59
Anorthosis Famagusta FC
1-0
E.N.Paralimniou
HT
0-0
00:00
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
1-1
AS Tel Aviv University (nữ)
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

05:00
Mexico (nữ) U20
3-0
Costa Rica (nữ) U20
HT
3-0
02:00
Puerto Rico (nữ) U20
1-2
Dominican Republic (nữ) U20
HT
1-0
20:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
0-2
Hafnarfjordur (nữ)
HT
0-1
07:00
Club Sport Emelec
0-0
Guayaquil City
HT
0-0
19:00
B36 Torshavn (nữ)
1-2
NSI Runavik (nữ)
HT
0-1
04:00
United PDX
1-2
Ballard Football Club
HT
1-0
00:00
FK Riteriai B
0-1
Ekranas Panevezys
HT
0-0
22:00
Siauliai B
3-3
FK Panevezys B
HT
2-2
22:00
FK Kauno Zalgiris II
2-2
Garr and Ava
HT
0-1
06:00
Sao Paulo AP
0-5
Santos AP
HT
0-3
00:00
IFK Lulea
0-1
Bergnasets AIK
HT
0-0
16:00
1 University FC
6-3
Mawyawadi FC
HT
3-0
16:00
Thitsar Arman FC
2-0
Glory Goal FC
HT
1-0
07:30
Independiente Luque
2-2
Sol de America 1
HT
1-1
05:15
Sportivo San Lorenzo
1-0
Martin Ledesma
HT
1-0
20:00
Stjarnan SkinandiU19
4-3
Breidablik UBK U19
HT
1-2
06:00
Chapecoense SC
0-1
Sampaio Correa
HT
0-1
00:00
1 Estrela FC U23
0-1
Braga U23
HT
0-0
21:00
1 Benfica U23
2-1
Estoril U23
HT
2-1

90phút [2-1], 120phút [2-3],

19:00
aalborg Freja (nữ)
2-5
IF Lyseng (nữ)
HT
1-3
22:10
RC Arba U21
3-2
ASO Chlef U21
HT
0-1
22:00
US Biskra U21
1-3
CS Constantine U21
HT
1-2
22:00
MC Alger U21
1-1
USM Khenchela U21
HT
0-1
22:00
ES Setif U21
0-1
JS Kabylie U21
HT
0-1
22:00
NC Magra U21
0-2
CR Belouizdad U21
HT
0-2
22:00
JS Saoura U21
0-0
USM Alger U21
HT
0-0
22:00
Paradou AC U21
1-2
MC El Bayadh U21 1
HT
0-1
22:00
MC Oran U21
0-0
HB Chelghoum Laid U21
HT
0-0
22:59
SV Kuchl
2-5
St. Johann
HT
1-2
22:00
SV Seekirchen
3-0
SV Wals-Grunau
HT
2-0
16:00
FC Lauterach
3-5
Dornbirner SV
HT
0-2
01:30
Al Ahly SC
1-0
Ceramica Cleopatra FC
HT
0-0
22:59
Al-Ittihad Alexandria
1-2
Pyramids FC
HT
1-1
01:00
Cusco FC Reserves
2-2
Sport Boys Reserves
HT
0-1
00:10
Cienciano Reserves
1-0
Deportivo Municipal Reserves
HT
0-0
22:59
1 UTC Cajamarca Reserves
1-8
Universitario de Deportes Reserves
HT
1-4
01:30
Al Zawraa
0-1
Al Talaba
HT
0-0
22:59
AL Najaf
0-0
Al-Hudod
HT
0-0
20:45
1 Newroz SC(IRQ)
2-1
Duhok
HT
1-1
20:45
AI Kahrabaa
0-1
Karbalaa
HT
0-0
01:50
Al-Akhdoud
4-1
Najran SC
HT
3-0
01:50
Al-Ameade
2-0
Al-Jabalain
HT
1-0
01:50
AL-Rbeea Jeddah
2-0
Al Sahel
HT
1-0
01:50
Al-Qadasiya
3-2
Al-Arabi(KSA)
HT
3-1
01:50
Al-Orubah
2-1
Al Kholood
HT
1-0
01:00
Al-Hazm
0-0
Al Ahli Jeddah
HT
0-0
01:00
Hajer
1-0
Ohod Medina
HT
0-0
01:00
Al Qaisoma
1-1
Al-Riyadh
HT
0-1
01:20
FC Riga United
2-2
FK RSU
HT
1-0
00:30
HB Torshavn
6-1
EB Streymur
HT
4-0
21:30
B36 Torshavn
2-1
AB Argir
HT
1-1
21:00
IF Fuglafjordur
1-7
KI Klaksvik
HT
0-4
21:00
07 Vestur Sorvagur
2-0
TB/FCS/Royn
HT
0-0
21:00
Vikingur Gotu
1-1
Toftir B68
HT
1-1
00:00
Kristianstads DFF (nữ)
1-1
Hammarby (nữ)
HT
0-0
00:00
Djurgardens (nữ)
0-3
Vittsjo GIK (nữ)
HT
0-1
22:59
1 Kohtla Jarve JK Jarve
2-6
Tallinna FC Levadia B
HT
1-1
22:59
Elva
0-2
FC Nomme United
HT
0-1
22:59
Paide Linnameeskond B
0-1
Tallinna FC Ararat TTU
HT
0-0
02:00
Vaca Diez
3-1
Oriente Petrolero
HT
1-0
02:00
Always Ready
2-0
The Strongest
HT
1-0
21:00
1 Shurtan Guzor
0-1
Xorazm Urganch
HT
0-0
21:00
1 Barnsley
0-0
Sheffield Wednesday
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

20:00
SD Family
2-1
Zhetysu Taldykorgan Reserves
HT
0-0
19:00
Kaisar Kyzylorda Reserves
1-1
FK Kaspyi Aktau Reserves
HT
0-0
18:00
Altay FK
3-0
Academy 05
HT
1-0
18:00
Akademia Ontustyk Reserves
3-1
FK Atyrau Reserves
HT
1-0
17:00
FK Aksu Reserves
2-2
Tobol Kostanay Reserves
HT
0-1
17:00
Shakhter Karagandy Reserves
0-9
FK Ulytau
HT
0-5
16:00
Ordabasy Reserves
2-3
Ili-Saulet Iliyskiy
HT
1-2
14:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
2-1
FC Elimai Reserves
HT
1-0
22:00
Lyn Oslo
2-1
Orn-Horten
HT
1-1
20:00
Levanger FK
2-0
Strommen
HT
0-0
20:00
Fram Larvik
1-1
Grorud
HT
1-0
19:00
Tromsdalen
3-1
Stjordals Blink
HT
1-1
19:00
Brattvag
4-0
Flekkeroy IL
HT
0-0
18:00
Egersunds IK
2-0
Traff
HT
1-0
18:00
Sotra
2-1
Alta
HT
0-1
06:00
Ag. Maraba
2-0
Sao Francisco AC
HT
0-0
22:59
Ferencvarosi TC (nữ)
1-0
Gyori Dozsa (nữ)
HT
1-0
22:59
Tampere United
3-0
Poxyt
HT
1-0
03:15
CD Coopsol
0-1
Alianza Universidad
HT
0-0
04:00
1 Santiago Morning
0-3
Deportes La Serena
HT
0-2
20:00
Fredrikstad
2-1
Asane Fotball
HT
1-0
20:00
Moss
1-0
Raufoss
HT
1-0
20:00
Bryne
0-1
KFUM Oslo
HT
0-1
20:00
Kristiansund BK
2-2
Skeid Oslo
HT
0-2
20:00
Jerv
2-1
Hodd
HT
0-0
20:00
Kongsvinger
1-0
Sogndal
HT
1-0
20:00
Start Kristiansand
2-1
Ranheim IL 1
HT
2-1
20:00
Mjondalen IF
1-3
Sandnes Ulf
HT
1-3
07:30
Central Norte Salta
2-3
Sarmiento Resistencia
HT
0-1
19:00
Dynamo Kyiv
3-0
Veres
HT
0-0
19:00
Chernomorets Odessa
1-3
Rukh Vynnyky
HT
1-2
19:00
FC Vorskla Poltava
2-0
Kolos Kovalyovka
HT
0-0
19:00
Metalist Kharkiv
1-2
FC Mynai
HT
1-0
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
0-2
Kryvbas
HT
0-0
19:00
FC Lviv
0-2
FC Inhulets Petrove
HT
0-0
01:30
Arsenal Tivat
1-1
FK Sutjeska Niksic
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-4],

00:00
Vidar
3-0
Eiger 1
HT
2-0
22:59
Verdal
1-0
Nardo FK
HT
0-0
22:59
Kolstad
0-7
Tronder-Lyn
HT
0-3
22:59
Halsen
0-3
Eik-Tonsberg
HT
0-1
21:00
Elverum
3-1
Brumunddal
HT
1-0
21:00
Steinkjer FK
0-2
Mosjoen
HT
0-1
20:00
Lokomotiv Oslo
2-2
Skedsmo 1
HT
1-0
20:00
Strindheim IL
2-1
Byasen Toppfot
HT
2-0
20:00
Gneist
1-3
Os Turn Fotball
HT
0-2
20:00
2 Orkla
2-3
Tiller
HT
2-1
20:00
Mjolner
3-2
Spike
HT
2-1
19:00
Eidsvold Turn
6-1
Forde
HT
3-1
19:00
Pors Grenland
2-1
Vindbjart
HT
1-1
19:00
1 Askollen
3-0
Sprint-Jeloy
HT
1-0
18:00
Asker
6-0
Hammerfest
HT
2-0
18:00
Staal Jorpeland
1-6
Bjarg
HT
1-1
20:30
Sportverein Sonsbeck
4-3
SF Baumberg
HT
1-1
20:30
Fortuna Koln II
2-3
Bergisch Gladbach 09
HT
2-2
20:30
TuRU Dusseldorf
0-3
VfB Hilden
HT
0-2
20:30
Blau-Weib Friesdorf
3-2
SpVg Frechen 20
HT
1-1
20:30
Eintracht Hohkeppel
4-0
FC Pesch 1956
HT
1-0
20:00
SpVg Schonnebeck
3-4
TVD Velbert
HT
1-2
20:00
1 Delbrucker SC
4-1
SG Finnentrop/Bamenohl
HT
3-1
20:00
1 Borussia Freialdenhoven
0-2
Hennef 05
HT
0-2
20:00
1 TSG Sprockhovel
1-0
Gutersloh
HT
0-0
20:00
FC Kleve
1-1
Schwarz-Weiss Essen
HT
0-1
20:00
FC Monheim
0-1
VFB Homberg
HT
0-0
20:00
TUS Bovinghausen 04
2-5
Siegen Sportfreunde
HT
2-1
20:00
Erndtebruck
1-0
Adams Sam Beek
HT
1-0
20:00
SF Hamborn 07
3-1
SSVg Velbert
HT
1-0
20:00
1 BC Viktoria Glesch Paffendorf
2-5
VfL Vichttal
HT
1-2
20:00
Ratingen SV
0-2
Uerdingen KFC 05
HT
0-0
20:00
Sportfreunde Lotte
4-1
FC Eintracht Rheine
HT
2-1
20:00
Siegburger SV 04
1-0
FC Viktoria Arnoldsweiler
HT
0-0
20:00
Cronenberger SC
2-4
SC Union Nettetal
HT
1-1
19:30
MSV Dusseldorf
0-0
DJK Teutonia St.Tonis
HT
0-0
19:00
TuS Ennepetal
0-5
SV Westfalia Rhynern
HT
0-1
19:00
FC Einheit Wernigerode
2-2
SC Freital
HT
1-0
18:00
Budissa Bautzen
4-3
Einheit Rudolstadt
HT
2-1
06:00
Orlando City B
3-2
New York Red Bulls B
HT
1-2
08:00
Chorrillo (nữ)
2-2
Plaza Amador (nữ) 1
HT
2-0
08:00
SD Panama Oeste (nữ)
3-1
Veraguas CD (nữ)
HT
1-0
01:00
CF Sao Jose RJ
1-4
Atletico Carioca
HT
0-1
01:00
Tigres Brasil
1-3
Itaborai Profute
HT
0-1
01:00
Campos RJ
3-0
Juventus RJ 1
HT
0-0
01:00
Mesquita-RJ
1-0
Uniao Central
HT
1-0
20:00
EC Resende
2-1
Zinzane FC
HT
0-1
05:10
Ferrocarril Midland
0-1
Claypole
HT
0-0
01:30
1 Yupanqui
2-1
Sportivo Italiano 1
HT
2-0
01:30
CA Atlas
1-1
Berazategui
HT
1-1
01:30
1 Leandro N Alem
0-0
Club Lujan
HT
0-0
01:30
1 Victoriano Arenas
1-1
Real Pilar
HT
1-0
01:30
San Martin Burzaco
2-0
Uhl Que Sa
HT
0-0
16:00
Vysocina Jihlava U19
2-3
Sigma Olomouc U19
HT
1-2
16:00
Sparta Praha U19
1-2
Pardubice U19
HT
0-0
19:00
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
2-5
RB Leipzig (nữ)
HT
1-1
19:00
Carl Zeiss Jena (nữ)
2-2
Wolfsburg II (nữ)
HT
1-1
19:00
Ingolstadt 04 (nữ)
0-3
Bayern Munich II (nữ)
HT
0-2
19:00
FC Gutersloh (nữ)
2-0
FFC Frankfurt II (nữ)
HT
1-0
19:00
SC Freiburg II (nữ)
0-0
SC Sand (nữ)
HT
0-0
19:00
1 Andernach (nữ)
6-1
Koln II (nữ)
HT
3-1
19:00
Nurnberg (nữ)
3-0
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
HT
1-0
05:05
Ferrol Carril Oeste
2-2
Deportivo Riestra 1
HT
2-1
16:00
Newcastle Olympic
2-1
Valentine 1
HT
2-0
07:00
Olimpia Asuncion
1-3
Sportivo Ameliano
HT
1-2
04:30
Guairena
2-2
Guarani CA 1
HT
1-0
22:00
Langenrohr
2-0
ASV Schrems
HT
1-0
21:00
1 Helfort 15
0-1
Favoritner AC
HT
0-1
01:30
Deportivo Paraguayo
0-0
Centro Espanol
HT
0-0
07:30
Mount Pleasant FA
2-2
Arnett Gardens
HT
1-1
05:00
Harbour View FC
0-1
Cavalier FC
HT
0-0
22:30
SV Dellach Gail
2-2
SAK Klagenfurt
HT
1-1
22:00
SC Weiz
5-1
Leoben
HT
3-0
21:20
Parndorf
5-2
Neusiedl
HT
2-1
04:00
Trindade AC Youth
1-3
Atletico Goianiense U20
HT
0-1
01:30
Vila Nova (Youth)
4-0
Goias U20 1
HT
2-0
01:30
Aseev U20
1-3
Aparecidense U20
HT
1-2
01:30
Canedense U20
2-3
Cerrado U20
HT
0-0
01:00
Ferroviario U20
3-1
Guarany de Sobral U20
HT
2-1
01:00
Nautico PE (Youth)
3-1
Santa Cruz U20 1
HT
2-0
01:00
Gramadense U20
0-1
Passo Fundo U20
HT
0-0
20:10
ZPC Kariba
0-3
Chicken Inn
HT
0-1
22:59
JK Welco Elekter
5-2
Nomme JK Kalju II
HT
2-2
23:30
Bronshoj U21
0-1
Vanlose U21
HT
0-1
18:00
Brondby U21
5-2
Vallensbaek IF U21
HT
1-2
02:00
1 Wydad Casablanca
2-0
Maghrib Association Tetouan
HT
0-0
02:00
Union Touarga Sport Rabat
0-2
FAR Forces Armee Royales 1
HT
0-0
02:15
Vikingur Reykjavik
2-3
Valur Reykjavik
HT
0-0
02:15
Keflavik
0-0
Breidablik
HT
0-0
22:59
KA Akureyri
4-2
Fram Reykjavik
HT
1-1
22:00
Pakhtakor
1-0
Termez Surkhon
HT
0-0
06:00
Floresta CE
1-1
Amazonas FC
HT
0-0
06:00
Aparecidense GO
1-2
Altos/PI
HT
1-1
01:40
Valtti(W)
2-0
HJK II (W)
HT
0-0
01:10
1 Platense (nữ)
2-1
Estudiantes LP (nữ) 1
HT
0-1
16:15
kelantan U23
0-0
Perak II U23 2
HT
0-0
14:30
1 Zibo zi cheng
1-1
Jinan XingZhou
HT
0-0
14:30
Quanzhou Yaxin
1-2
Yanbian Longding
HT
1-0
14:30
Jiangxi Dark Horse
1-3
Qingdao Youth Island
HT
0-1
14:30
Dalian Zhixing
1-1
Dongguan Guanlian
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
SJK Seinajoen
8
9
20
2
HJK Helsinki
10
11
19
3
KuPs
10
6
19
4
AC Oulu
9
-2
14
5
Honka Espoo
10
0
12
6
Ilves Tampere
8
1
11
7
FC Haka
9
-3
9
8
KTP Kotka
9
-5
9
9
Inter Turku
6
-1
7
10
IFK Mariehamn
8
-4
6
11
Lahti
7
-5
6
12
Vaasa VPS
8
-7
6
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657
Ads tructiep24h