Kết quả tỷ số, trực tiếp Kerry FC vs Wexford (Youth), 01h45 27/05

Kerry FC
Kết quả bóng đá Ireland First Division

Kerry FC vs Wexford (Youth)


01:45 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Wexford (Youth)
Kerry FC
0
HT

0 - 2
Wexford (Youth)
6

Trực tiếp kết quả tỷ số Kerry FC vs Wexford (Youth) & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Kerry FC - Wexford (Youth), thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra www.tzbaijin.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Kerry FC vs Wexford (Youth)

      33' 0-1      Furlong D.
      40' 0-2      Aaron Dobbs
      42'        Brandon McCann
      50' 0-3      Furlong D.
      59' 0-4      Aaron Dobbs
   Ainscough A.       61'    
      72' 0-5      Aaron Dobbs
   Cooney C.       82'    
      90' 0-6      Aaron Dobbs

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Kerry FC vs Wexford (Youth)

Kerry FC   Wexford (Youth)
1
 
Phạt góc
 
6
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
1
3
 
Tổng cú sút
 
16
0
 
Sút trúng cầu môn
 
9
3
 
Sút ra ngoài
 
7
31%
 
Kiểm soát bóng
 
69%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
91
 
Pha tấn công
 
82
37
 
Tấn công nguy hiểm
 
61
22:30
Brentford
1-0
Manchester City
HT
0-0
22:30
Aston Villa
2-1
Brighton Hove Albion
HT
2-1
22:30
Arsenal
5-0
Wolves
HT
3-0
22:30
Crystal Palace
1-1
Nottingham Forest
HT
0-1
22:30
Manchester United
2-1
Fulham
HT
1-1
22:30
Everton
1-0
Bournemouth AFC
HT
0-0
22:30
Leicester City
2-1
West Ham United
HT
1-0
22:30
Leeds United
1-4
Tottenham Hotspur
HT
0-1
22:30
Chelsea
1-1
Newcastle United
HT
1-1
22:30
Southampton
4-4
Liverpool
HT
2-2
04:00
South Korea U20
0-0
Gambia U20
HT
0-0
04:00
Honduras U20
1-3
France U20 1
HT
1-1
01:00
Tunisia U20
0-1
Uruguay U20
HT
0-0
01:00
Iraq U20
0-0
England U20
HT
0-0
00:00
Barca
3-0
Mallorca 1
HT
2-0
00:00
Girona
1-2
Betis
HT
1-0
00:00
Cadiz
1-0
Celta Vigo
HT
0-0
00:00
Getafe
2-1
Osasuna
HT
1-1
00:00
Rayo Vallecano
2-1
Villarreal
HT
0-0
00:00
Valencia
2-2
RCD Espanyol
HT
1-1
00:00
Almeria
0-0
Valladolid
HT
0-0
00:00
Athletic Bilbao
0-1
Elche
HT
0-0
00:00
Atletico Madrid
2-1
Sociedad
HT
1-0
01:45
Juventus
0-1
AC Milan
HT
0-1
22:59
Lazio
3-2
Cremonese
HT
2-0
20:00
Bologna
2-2
Napoli
HT
0-1
20:00
1 Monza
0-1
Lecce
HT
0-0
17:30
Verona
1-1
Empoli
HT
0-0
18:00
Thanh Hóa FC
3-2
Viettel FC
HT
1-1
17:00
Ulsan Hyundai FC
3-3
Daejeon Citizen
HT
1-3
16:00
Suwon FC
0-2
Gwangju Football Club
HT
0-0
14:30
FC Seoul
1-0
Gangwon FC
HT
1-0
15:00
Kawasaki Frontale
2-0
Kashiwa Reysol
HT
2-0
12:00
Yokohama Marinos
2-0
Avispa Fukuoka
HT
2-0
12:00
Cerezo Osaka
2-0
Yokohama FC
HT
1-0
12:00
Albirex Niigata
1-3
Gamba Osaka
HT
0-2
07:55
Nashville
3-1
Columbus Crew
HT
0-1
02:25
FC Kansas City
4-1
Portland Timbers
HT
1-1
22:59
Nigeria (nữ) U20
3-0
Burkina Faso (nữ) U20
HT
1-0
22:59
Togo U20 (nữ)
3-0
Niger U20 (nữ)
HT
1-0
21:30
Belgium (nữ) U16
2-0
Turkey (nữ) U16
HT
1-0
17:00
Finland (nữ) U16
2-0
Spain (nữ) U16
HT
1-0
16:00
Germany U16
4-2
France U16
HT
1-1
22:59
Sally Tas
0-3
Etoile Filante de Ouagadougou
HT
0-0
19:30
Celtic (nữ)
2-0
Glasgow Rangers (nữ)
HT
0-0
18:30
Phnom Penh FC
3-0
Kirivong Sok Sen Chey
HT
1-0
19:30
1 Groningen
0-5
Sparta Rotterdam
HT
0-1
19:30
1 FC Utrecht
3-2
Emmen
HT
1-1
19:30
Fortuna Sittard
1-1
NEC Nijmegen
HT
0-0
19:30
FC Twente Enschede
3-1
AFC Ajax
HT
0-1
19:30
AZ Alkmaar
1-2
PSV Eindhoven 1
HT
0-0
19:30
Feyenoord
0-1
Vitesse Arnhem
HT
0-1
19:30
SC Cambuur
4-0
RKC Waalwijk
HT
2-0
19:30
SC Heerenveen
2-0
Go Ahead Eagles
HT
1-0
19:30
Volendam
3-2
Excelsior SBV
HT
3-0
22:30
Elfsborg
3-0
Malmo FF
HT
2-0
20:00
Kalmar
2-1
IFK Norrkoping FK
HT
0-0
20:00
Djurgardens
1-0
AIK Solna 2
HT
0-0
21:00
Saint Johnstone
2-0
Livingston
HT
1-0
21:00
Motherwell
3-2
Dundee United
HT
1-1
21:00
Kilmarnock
3-1
Ross County
HT
1-0
15:30
Quang Nam Reserves
3-1
Luxury Ha Long
HT
1-0
18:35
Shenzhen FC
3-2
Meizhou Hakka
HT
0-2
18:35
Dalian Pro
0-1
Tianjin Tigers
HT
0-0
18:35
Shanghai Shenhua
1-1
Henan Football Club
HT
0-1
16:30
Zhejiang Greentown
3-2
Beijing Guoan
HT
1-1
16:30
Qingdao Manatee
0-1
Shandong Taishan
HT
0-1
22:59
Rostov FK
3-2
Terek Grozny 1
HT
2-2
20:30
Fakel
2-1
Krylya Sovetov
HT
1-0
20:30
Dynamo Moscow
2-4
Lokomotiv Moscow
HT
1-1
18:00
Spartak Moscow
0-0
FK Nizhny Novgorod
HT
0-0
23:30
Club Brugge
1-3
Racing Genk
HT
0-1
18:30
Royal Antwerp
1-1
Saint Gilloise 1
HT
1-0
00:15
Dinamo Zagreb
4-1
HNK Gorica
HT
2-1
22:00
Hajduk Split
3-0
HNK Sibenik
HT
0-0
21:15
Racing Santander
3-1
FC Cartagena
HT
3-0
21:15
Sporting Gijon
1-4
Ponferradina
HT
0-1
00:00
SC Farense
3-1
CD Tondela
HT
3-1
21:30
Nacional da Madeira
3-2
Viseu
HT
0-2
21:30
Vilafranquense
1-1
Belenenses
HT
0-1
21:30
Clube Desportivo Trofense
1-2
CD Mafra
HT
0-1
17:00
Oliveirense
4-3
Leixoes
HT
4-1
20:30
Hansa Rostock
2-1
Eintracht Braunschweig 1
HT
0-0
20:30
Hannover 96
1-5
Holstein Kiel
HT
0-3
20:30
Greuther Furth
4-0
Darmstadt 1
HT
0-0
20:30
St. Pauli
1-1
Karlsruher SC
HT
0-1
20:30
SV Sandhausen
0-1
Hamburger SV
HT
0-1
20:30
Jahn Regensburg
2-3
Heidenheimer
HT
0-0
20:30
SC Paderborn 07
0-1
Nurnberg
HT
0-1
20:30
Magdeburg
4-0
Arminia Bielefeld
HT
2-0
20:30
1 Kaiserslautern
0-3
Fortuna Dusseldorf
HT
0-1
13:00
Mito Hollyhock
0-1
Renofa Yamaguchi
HT
0-0
12:00
Tokushima Vortis
2-1
Machida Zelvia 1
HT
0-1
12:00
Tochigi SC
2-1
Fagiano Okayama 1
HT
1-0
12:00
Shimizu S-Pulse
3-0
Zweigen Kanazawa FC
HT
2-0
12:00
Thespa Kusatsu
0-0
Fujieda MYFC
HT
0-0
12:00
Roasso Kumamoto
0-3
Montedio Yamagata
HT
0-0
12:00
Blaublitz Akita
0-0
Oita Trinita
HT
0-0
12:00
Tokyo Verdy
0-0
Ban Di Tesi Iwaki
HT
0-0
12:00
Vegalta Sendai
2-1
JEF United Ichihara Chiba
HT
2-1
22:30
ND Gorica
1-1
NK Aluminij
HT
1-1
01:00
1 CFR Cluj
1-2
Farul Constanta
HT
1-1
01:00
CS Universitatea Craiova
0-1
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
HT
0-0
18:00
Gloria Buzau
0-0
UTA Arad
HT
0-0
05:00
Botafogo RJ
2-0
America MG
HT
1-0
04:30
Bragantino
2-0
Santos
HT
1-0
04:30
Atletico Mineiro
1-1
Palmeiras
HT
1-0
02:00
Internacional RS
2-0
Bahia
HT
0-0
02:00
Corinthians Paulista (SP)
2-0
Fluminense RJ
HT
0-0
01:00
CSKA 1948 Sofia
2-2
Ludogorets Razgrad
HT
0-0
07:30
1 Newells Old Boys
2-0
Godoy Cruz Antonio Tomba 1
HT
1-0
05:00
Boca Juniors
1-0
Club Atletico Tigre
HT
1-0
02:30
1 Defensa Y Justicia
1-1
Racing Club
HT
1-0
02:30
Talleres Cordoba
1-0
Argentinos Juniors
HT
0-0
00:00
Barracas Central
1-0
San Lorenzo
HT
1-0
22:59
GKS Tychy
0-0
Stal Rzeszow
HT
0-0
20:00
Odra Opole
1-1
Chojniczanka Chojnice
HT
1-0
17:40
Wisla Krakow
1-2
Zaglebie Sosnowiec
HT
1-0
22:00
Torpedo Vladimir
0-4
FK Leningradets
HT
0-3
22:00
FK Chayka Pesch
2-1
Rotor Volgograd 1
HT
0-1
22:00
Salyut-Energia Belgorod
0-0
Metallurg Lipetsk
HT
0-0
22:00
Chernomorets Novorossiysk
3-0
FK Biolog
HT
1-0
21:00
FK Kuban Kholding
0-0
FK Forte Taganrog
HT
0-0
21:00
FC Murom
0-1
Zorkyi Krasnogorsk
HT
0-1
21:00
Tekstilshchik Ivanovo
4-1
Zvezda Sint Petersburg
HT
1-1
21:00
FK Kolomna
1-0
Strogino Moscow 1
HT
1-0
20:30
Tyumen
7-0
Chelyabinsk
HT
3-0
20:00
Zenit Penza
2-4
FK Spartak Tambov
HT
1-2
19:00
Yadro St. Petersburg
1-2
Znamya Truda 1
HT
1-1
18:00
Chertanovo Moscow
1-1
Luki Energiya
HT
0-1
18:00
Nosta Novotroitsk
0-2
FK Ural-2
HT
0-2
18:00
Irtysh 1946 Omsk
3-2
Amkar Perm
HT
1-1
18:00
Spartak Kostroma
4-1
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
HT
1-1
18:00
Saturn Moscow
2-4
Avangard
HT
0-0
18:00
FK Kosmos Dolgoprudny
0-0
Dinamo Briansk
HT
0-0
18:00
FK Kaluga
0-0
FK Sakhalinets
HT
0-0
18:00
Sokol
2-0
FK Ryazan
HT
1-0
18:00
FK Znamya Noginsk
1-1
Arsenal Tula II
HT
0-0
18:00
Stavropolye-2009
1-0
Druzhba Maykop 2
HT
0-0
17:00
Dinamo Barnaul
2-1
FK Khimik-Avgust
HT
0-1
16:00
FK Zenit Izhevsk
5-1
FK Orenburg-2
HT
1-0
16:00
Torpedo Miass
1-1
Sibir-M Novosibirsk
HT
1-0
16:00
Dynamo Vologda
0-0
Baltika-BFU Kaliningrad
HT
0-0
12:00
1 SY Sakhalinsk
3-1
Balashikha
HT
2-0
16:30
Ansan Greeners FC
1-2
Seoul E-Land FC
HT
0-1
14:00
Busan I Park
2-0
Chungnam Asan 1
HT
1-0
19:30
Carlisle United
1-1
Stockport County
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-4],

21:00
Sollentuna United
2-4
Pitea IF
HT
0-3
21:00
Eskilsminne IF
5-1
Ljungskile
HT
2-0
20:00
Motala AIF FK
1-0
Hammarby TFF
HT
1-0
19:00
Umea FC
0-2
Taby
HT
0-2
20:00
HotturHuginn
4-2
Haukar Hafnarfjordur
HT
3-1
22:00
KP Calisia Kalisz
4-1
Kotwica Kolobrzeg
HT
1-1
20:00
OKS Stomil Olsztyn
1-1
Siarka Tarnobrzeg
HT
1-0
18:00
Lech II Poznan
1-1
GKS Jastrzebie
HT
1-0
17:00
Slask Wroclaw II
0-0
Hutnik Krakow
HT
0-0
20:00
AEK Athens B
4-1
Panahaiki-2005
HT
1-0
20:00
Iraklis Larisas
2-0
Panserraikos
HT
1-0
20:00
1 Rouf FC
2-2
Ilioupoli
HT
1-1
20:00
Proodeftiki FC
1-2
Kalamata AO
HT
0-2
20:00
Ierapetra
2-0
AO Episkopis Rethymno
HT
1-0
20:00
Niki Volou
0-0
Almopos Arideas
HT
0-0
20:00
Anagenisi Karditsa
2-1
Makedonikos
HT
0-0
22:30
FK Vrsac
1-4
Metalac Gornji Milanovac
HT
0-3
22:30
FK Trajal Krusevac
4-0
FK Rad Beograd
HT
1-0
22:30
IMT Novi Beograd
7-1
Proleter Novi Sad
HT
2-0
01:30
1 Andraus Brasil
2-1
AA Iguacu
HT
1-1
21:00
1 Gremio Maringa PR
1-3
Parana STC PR
HT
0-3
00:00
CSF Baliti
0-0
Sheriff Tiraspol
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [6-7],

20:00
Audax Rio/RJ U20
0-6
CR Flamengo (RJ) (Youth)
HT
0-2
20:00
Nova Iguacu U20
1-1
Botafogo RJ U20 1
HT
1-0
22:00
3 Flamurtari
1-2
KS Korabi Peshkopi 2
HT
0-1
13:00
Sejong Vanesse FC
2-4
Jeonbuk Hyundai Motors II
HT
1-2
12:00
Chungju Citizen
3-2
Pyeongtaek Citizen
HT
2-1
12:00
Gangwon II
2-2
Busan I'Park B 1
HT
1-0
15:00
Capalaba (nữ)
3-3
Brisbane Olympic (nữ)
HT
3-0
21:00
Kaisar Kyzylorda
0-1
FK Aktobe Lento
HT
0-0
19:00
FK Atyrau
0-0
Lokomotiv Astana
HT
0-0
17:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
0-1
Ordabasy
HT
0-0
15:00
Okzhetpes
1-2
Tobol Kostanai
HT
1-1
07:00
Vancouver FC
0-0
Valour
HT
0-0
04:00
York 9 FC
1-0
Cavalry FC
HT
1-0
22:59
FK Ventspils
1-0
Tukums-2000 II 1
HT
1-0
21:00
Valmieras FK II
1-1
Rigas Futbola skola II
HT
1-1
19:00
Grobina
1-0
JDFS Alberts
HT
0-0
17:00
Beitar
5-1
FK Smiltene BJSS 1
HT
3-0
22:30
NK Solin
2-2
NK Jarun
HT
0-0
20:00
1 HNK Cibalia
1-1
Rudes
HT
1-1
16:30
Laconi Lian
1-1
Ispe FC
HT
0-1
00:00
Crvena Zvezda
2-2
Novi Pazar
HT
0-0
22:00
Backa Topola
1-1
Vojvodina Novi Sad
HT
0-0
22:00
Cukaricki Stankom
2-1
Radnicki 1923 Kragujevac
HT
2-1
20:00
Township Rollers
0-1
Gaborone United
HT
0-1
22:30
Veszprem
0-0
Nyiregyhaza
HT
0-0
22:30
Kozarmisleny SE
0-1
Ivancsa
HT
0-0
22:30
BVSC Zuglo
0-0
Szentlorinc SE
HT
0-0
05:00
Loudoun United
0-1
Pittsburgh Riverhounds
HT
0-0
20:00
Kiyovu FC
3-1
Rutsiro FC 1
HT
1-1
19:00
Fortuna Alesund (nữ)
2-0
Grand Bodo (nữ)
HT
2-0
01:30
Enppi
1-1
Future FC
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-5],

22:59
Haras El Hedoud
3-2
Ghazl El Mahallah
HT
2-2
04:00
Cucuta
1-1
Patriotas FC
HT
0-1
01:00
1 Inter de Lages SC
1-1
Juventus SC 1
HT
1-1
21:00
Nacao
2-0
CA Carlos Renaux
HT
1-0
00:00
Luxembourg City
1-1
Koeppchen Wormeldange
HT
1-0
21:00
Jeunesse Junglinster
1-5
Avenir Beggen
HT
1-2
22:59
Salgueiros
0-0
Amarante
HT
0-0
22:59
Vianense
2-1
Lusitania 1
HT
1-0
21:00
Atletico Clube Purtugal
5-1
Lusitano Evora
HT
1-1
21:00
Dezembro
1-0
Pero pinheiro
HT
1-0
00:00
UNIFUT-Rosal (nữ)
2-0
Club Deportivo Xela (nữ)
HT
2-0
00:00
CSD Municipal (nữ)
1-2
Xinabajul (nữ)
HT
0-1
06:05
Atletico Nacional Medellin
1-1
Alianza Petrolera
HT
1-1
12:00
Rockdale City Suns
1-2
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
HT
1-1
12:00
Central Coast Mariners (Youth)
4-2
Bulls Academy
HT
2-2
12:00
1 Blacktown City Demons
0-0
Western Sydney Wanderers AM
HT
0-0
20:00
Nordsjaelland (nữ)
0-3
Fortuna Hjorring (nữ)
HT
0-2
19:15
FC Talanta
1-0
Kakamega Homeboyz
HT
1-0
19:00
Bandari
1-0
Wazito FC
HT
1-0
19:00
Tusker
0-0
Gor Mahia
HT
0-0
17:00
Bidco United
3-3
Vihiga Bullets
HT
0-2
20:30
Boa Esporte Clube
2-1
Nacional AC MG
HT
1-0
20:00
CAP Uberlandia
1-3
Varginha EC
HT
0-2
02:30
Santiago Morning (nữ)
2-3
Universidad de Chile (nữ) 1
HT
0-0
22:59
Colo Colo (nữ)
3-0
Palestino (nữ)
HT
1-0
22:00
Universidad Catolica (nữ)
7-3
CD Antofagasta (nữ)
HT
3-1
22:00
Universidad de Concepcion (nữ)
4-1
Audax Italiano (nữ)
HT
1-0
22:00
1 KKPK Medyk Konin (nữ)
1-3
GKS Katowice (nữ)
HT
0-1
22:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
1-0
KKP Bydgoszcz (nữ)
HT
0-0
22:00
Czarni Sosnowiec (nữ)
0-4
AZS UJ Krakow (nữ)
HT
0-3
22:00
UKS Lodz (nữ)
0-2
GKS Gornik Leczna (nữ) 1
HT
0-1
22:00
Slask Wroclaw (nữ)
1-3
Pogon Szczecin (nữ)
HT
0-3
22:00
Pogon Tczew (nữ)
0-2
APLG Gdansk (nữ)
HT
0-1
01:45
CA San Miguel
1-0
Villa San Carlos
HT
0-0
01:30
Talleres Rem de Escalada
0-1
Deportivo Merlo 1
HT
0-1
01:30
Sportivo Dock Sud
0-2
Ituzaingo
HT
0-2
20:00
FK Auda Riga
3-1
Metta/LU Riga
HT
1-0
00:00
US Ouakam Dakar
0-0
Thies FC
HT
0-0
00:00
Amitie FC
0-1
Toure Kunda Footpro
HT
0-0
00:00
Oslo FA
2-1
ASC Wally Daan
HT
0-0
00:00
Ajel de Rufisque
2-0
ASC Port Autonome
HT
1-0
04:00
Washington Spirit (nữ)
1-1
Gotham FC (nữ)
HT
0-1
03:00
Concon National
2-0
Provincial Ovalle
HT
1-0
02:30
Osorno
0-1
San Antonio Unido
HT
0-0
02:00
Fernandez Vial
0-1
Deportes Limache
HT
0-0
12:00
Western United FC NPL
1-2
Brunswick City
HT
1-1
12:00
Melbourne Heart (Youth)
0-1
FC Bulleen Lions
HT
0-0
19:00
Tajikistan U20
1-2
Iran U20
HT
0-2
12:30
Afghanistan U20
0-4
Uzbekistan U20
HT
0-3
20:10
Ternana W
3-1
San Marino College (nữ)
HT
1-0
20:00
Lazio (nữ)
1-0
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
HT
0-0
20:00
Tavagnacco (nữ)
0-1
Napoli (nữ)
HT
0-0
20:00
Ravenna (nữ)
2-4
AGSM Verona (nữ)
HT
1-2
20:00
Chievo (nữ)
0-2
Cesena (nữ)
HT
0-2
18:00
Genoa (nữ)
9-0
Apulia Trani (nữ)
HT
4-0
22:00
Legon Cities FC
1-0
Accra Hearts of Oak
HT
1-0
22:00
Bibiani Gold Stars
3-1
Kotoku Royals FC
HT
2-1
22:00
Berekum Chelsea
1-2
Nsoatreman FC
HT
0-1
22:00
Real Tamale United
2-1
Bechem United
HT
0-1
22:00
Great Olympics
1-0
Accra Lions
HT
0-0
17:00
Mara Sugar FC
0-0
Muranga Seal
HT
0-0
16:40
NWS Spirit (nữ)
5-0
Football NSW Institute (nữ)
HT
1-0
16:00
Gladesville Ravens (nữ)
5-0
Aime Rigi (nữ)
HT
0-0
15:30
Apia L Tigers (nữ)
3-0
Northern Tigers FC (nữ)
HT
2-0
14:00
Maca Searle (nữ)
4-0
Illawarra Stingrays (nữ)
HT
2-0
14:00
Manly Utd (nữ)
2-2
Bankstown City Lions (nữ)
HT
1-0
13:40
Sydney Olympic FC (nữ)
0-0
University of Sydney (nữ)
HT
0-0
13:30
Bulls Academy (nữ)
4-0
Blacktown Spartans(nữ)
HT
2-0
21:00
Hegelmann Litauen II
5-1
Sveikata
HT
2-0
20:00
DFK Dainava Alytus B
5-1
FK Dziugas Telsiai II
HT
2-0
17:00
VMFD Zalgiris III
2-1
Suduva Marijampole II
HT
1-1
14:00
Asubo Gafford (nữ)
2-1
She Maroons (nữ)
HT
2-1
14:00
Kawempe Muslim FC (nữ)
0-0
Uganda Martyrs (nữ)
HT
0-0
18:00
Naestved
3-3
Sonderjyske
HT
2-1
18:00
Helsingor
1-1
Vejle
HT
1-1
22:59
Omonia Nicosia FC
0-2
AEK Larnaca
HT
0-1
22:59
1 AEP Paphos
2-1
Apollon Limassol FC 1
HT
0-1
15:00
Western Pride
0-5
Gold Coast Knights
HT
0-2
14:00
Gold Coast United
4-0
Mitchelton FC
HT
3-0
14:00
Moreton Bay United
4-1
Sunshine Coast Wanderers FC
HT
3-0
13:00
Logan Lightning
4-1
Sunshine Coast FC
HT
2-0
14:45
Subiaco AFC (nữ)
0-1
Perth SC (nữ)
HT
0-0
21:00
FC Istiklol Dushanbe
1-2
Ravshan Kulob 1
HT
0-0
19:30
Khujand
1-2
FC Kuktosh
HT
0-0
19:30
FC Khatlon
0-3
CSKA Pamir Dushanbe
HT
0-1
17:00
Tanjong Pagar Utd
1-3
Hougang United FC
HT
0-2
17:00
1 DPMM FC
0-1
Tampines Rovers FC
HT
0-0
05:00
Jamaica (nữ) U20
0-4
USA (nữ) U20
HT
0-1
02:00
Panama (nữ) U20
0-5
Canada (nữ) U20
HT
0-4
18:00
FCM Targu Mures (nữ)
2-2
Piros Security (nữ)
HT
2-2
17:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
1-3
Olimpia Cluj (nữ)
HT
0-2
15:00
Universitatea Galati (nữ)
1-5
CSM Alexandria (nữ)
HT
0-2
15:00
Banat Girls (nữ)
2-2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
HT
0-1
20:00
Gandzasar Kapan
9-0
Ararat Yerevan II
HT
4-0
20:00
Alashkert B Martuni
4-3
Urartu II
HT
2-3
20:00
Shirak Gjumri B
1-1
Ararat-Armenia B
HT
1-1
19:15
Johor Darul Takzim
5-0
Penang
HT
2-0
16:45
Sabah
1-2
Kuala Lumpur City F.C.
HT
1-2
21:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
1-1
Grindavik (nữ)
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-3],

06:00
CD El Nacional
4-1
Barcelona SC(ECU)
HT
2-1
03:30
1 Independiente Jose Teran
2-3
Liga Dep. Universitaria Quito
HT
2-0
01:00
2 Sociedad Deportiva Aucas
0-2
Deportivo Cuenca
HT
0-1
20:30
Pogon Szczecin(Youth)
3-1
Korona Kielce U19
HT
2-0
01:00
Santacruzense U20
1-2
Tupa SP Youth
HT
0-2
01:00
Manthiqueira Youth
0-8
Palmeiras (Youth)
HT
0-2
01:00
Sao Carlos (Youth)
1-1
Rio Claro (Youth)
HT
1-1
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
0-0
Capivariano FC SP Youth 1
HT
0-0
22:59
Energetik-BGU Minsk Reserves
1-2
Dinamo Brest Reserves
HT
1-1
18:00
NaF Dayton reserve
0-0
FC Isloch Reserves
HT
0-0
18:00
FC Minsk Reserves
1-2
Dinamo Minsk Reserves
HT
0-1
04:00
2 Security Forces United
0-4
Bath United
HT
0-2
12:00
Gungahlin United
3-0
Tuggeranong United
HT
0-0
12:00
Canberra FC
0-1
OConnor Knights
HT
0-0
21:00
AO Giouchtas
1-1
Tilikratis
HT
0-0
22:59
Sant Andreu
1-1
CF Salmantino
HT
1-1
22:59
Cordoba B
1-0
Getafe B
HT
1-0
22:00
1 La Union CF
0-0
L Entregu CF
HT
0-0
18:00
Leioa
2-0
UD San Fernando
HT
0-0
17:00
CD El Palo
1-0
CD Subiza
HT
1-0
07:00
Springfield ASC
2-4
Wichita
HT
0-3
07:00
Chicago City SC
3-1
Des Moines Menace
HT
1-1
05:00
Miami AC
1-2
St Petersburg FC Aztecs
HT
0-0
20:00
Young Africans
1-2
USM Alger
HT
0-1
20:00
Calcio Leinfelden-Echterdingen
1-0
TSG Hofherrnweiler Unterrombach
HT
1-0
20:00
Bumamuru
4-1
Musongati FC
HT
0-0
20:00
Vitalo
0-1
Aigle Noir
HT
0-0
21:00
1 Lokomotiv Vitebsk (nữ)
0-4
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
HT
0-1
19:00
Dyussh Polesgu (nữ)
0-0
FC Gomel (nữ)
HT
0-0
17:00
Dnepr Mogilev (nữ)
4-2
Smorgon (nữ)
HT
1-1
22:00
TeslaStropkov
3-4
TJ Banik Kalinovo
HT
2-2
22:00
FTC Filakovo
2-1
Poprad
HT
0-1
22:00
FK Svidnik
0-0
Slovan Giraltovce
HT
0-0
22:00
Galanta
4-0
FK Nove Zamky
HT
2-0
22:00
FK Podkonice
0-1
Fomat Martin
HT
0-0
20:00
TJ Tatran Oravske Vesele
2-2
Slavia TU Kosice
HT
1-0
00:00
Dinamo Tbilisi
1-2
Dinamo Batumi
HT
1-1
22:00
FC Telavi
0-3
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-1
19:30
Torpedo Kutaisi
1-2
FC Shukura Kobuleti
HT
0-0
19:00
Samgurali Tskh
2-2
Dila Gori
HT
0-0
18:00
Gagra Tbilisi
0-1
Samtredia
HT
0-0
22:59
1 Assyriska
0-1
Syrianska FC
HT
0-0
21:00
Jarfalla
2-2
Skiljebo SK
HT
1-2
21:00
1 Nosaby IF
2-0
IFK Berga
HT
1-0
21:00
FC Arlanda
4-1
Kungsangens IF
HT
1-1
21:00
Nassjo FF
1-3
Varbergs GIF FK
HT
0-2
21:00
Syrianska Eskilstuna IF
3-0
Ragsveds IF 1
HT
1-0
19:00
Laholms FK
1-2
Landvetter IS
HT
1-1
19:00
Sifhalla
0-2
Torslanda IK
HT
0-0
19:00
1 Sandvikens AIK FK
1-2
Viggbyholms
HT
1-1
19:00
IK Gauthiod
1-2
Yxhults IK 1
HT
0-1
19:00
FC Nacka Iliria
1-0
Karlslunds IF HFK
HT
0-0
18:30
Savedalens IF
4-4
Hittarps IK
HT
4-0
18:00
BK Forward
1-1
FBK Karlstad
HT
0-0
18:00
Bangkok United FC
0-2
Buriram United 1
HT
0-2
02:00
1 Miami AC (nữ)
0-3
Florida Elite Soccer Academy (nữ)
HT
0-1
02:00
AFC Ann Arbor (nữ)
3-2
Cleveland Force SC (nữ)
HT
1-2
03:30
Nacional de Nueva Helvecia
1-0
Bella Vista Paysandu
HT
0-0
02:00
Central San Jose
1-1
IA Rio Negro de San Jose
HT
1-1
01:30
CA Ituzaingo de Maldonado
2-1
Wanderers de Santa Lucia
HT
2-1
01:15
Sportivo Barracas Dolores
0-4
Laureles FC
HT
0-1
01:00
Recreativo Huelva
0-0
G. Segoviana
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

22:59
1 Granada CF B
3-3
Utebo FC
HT
2-1
22:00
Alaves B
4-0
Zamora CF
HT
3-0
17:00
Real Valladol B
1-2
Atletico Sanluqueno
HT
1-1
17:00
SCR Pena Deportiva
0-1
UCAM Murcia
HT
0-1

90phút [0-1], 120phút [0-2],

17:00
Atletico de Madrid B
2-0
RCD Espanyol B 2
HT
0-0
20:10
Marcus Gdynia (nữ)
8-0
UKS SMS II Lodz (nữ)
HT
5-0
06:00
CD Olimpia
3-2
Olancho FC
HT
0-1
21:00
Marseille U19
1-1
U19 PSG
HT
1-0
22:00
Real Succes-SS11 (nữ)
0-1
CSF Rainier (nữ)
HT
0-1
21:00
Deportivo Recoleta
0-0
Deportivo Carapegua
HT
0-0
21:00
Atyra FC
1-0
2 de Mayo PJC
HT
1-0
21:00
Mixto EC (nữ)
1-1
Uberlandia (nữ)
HT
0-1
22:30
Qarabag
3-1
Turan Tovuz
HT
1-0
20:00
FC Neftci Baku
1-0
Sabah FK Baku
HT
1-0
04:15
Tombense
1-1
Guarani SP
HT
0-1
04:00
Sport Club do Recife
4-1
ABC RN
HT
1-1
01:30
Mirassol
1-0
Criciuma 1
HT
0-0
01:30
Ceara
0-3
Gremio Novorizontin
HT
0-1
21:00
Ponte Preta
1-0
Vila Nova
HT
1-0
21:00
Giana
2-4
Asd Pineto Calcio
HT
2-2
21:30
FC Wolfurt
0-1
Rotenberg
HT
0-0
20:00
Casric Stars
0-1
Cape Town Spurs
HT
0-0
02:00
Sport Huancayo Reserves
1-1
Sporting Cristal Reserves
HT
0-0
22:00
Alianza Atletico Reserves
1-4
Atletico Grau Reserves
HT
1-3
21:00
Union Comercio Reserves
1-1
AD Tarma Reserves
HT
1-1
03:15
Sportivo Limpeno (nữ)
1-1
Cerro Porteno (nữ)
HT
1-1
21:00
Al Qasim Sport Club
2-1
Naft Misan
HT
1-1
21:00
EPS Reservi
2-0
GrIFK Reservi
HT
2-0
19:30
Tervarit-j
4-0
KePS
HT
1-0
18:00
1 SIF
1-1
FF Jaro II
HT
1-0
18:00
OPS-jp
1-0
KajHa
HT
1-0
01:00
Coatepeque
5-0
Suchitepequez 1
HT
2-0
00:00
CD Zacapa
5-1
Deportivo San Pedro 2
HT
2-1
14:30
North District FC
4-1
Wong Tai Sin
HT
2-0
22:30
Universitario de Deportes (nữ)
7-0
Ayacucho W
HT
5-0
20:00
Jammerbugt
0-3
Brabrand
HT
0-0
20:00
Ferroviario Maputo
1-2
Costa do Sol Maputo
HT
0-0
17:00
Paju Citizen FC
4-2
Yangpyeong
HT
2-1
20:00
FC Rosengard (nữ)
2-1
Orebro (nữ)
HT
0-0
20:00
Vaxjo (nữ)
2-2
IK Uppsala (nữ)
HT
2-0
20:00
Linkopings (nữ)
2-1
IFK Kalmar (nữ)
HT
0-1
18:00
IFK Norrkoping DFK (nữ)
0-1
Brommapojkarna (nữ)
HT
0-0
22:59
1 Flora Tallinn II
3-1
Viimsi MRJK 1
HT
1-0
16:30
Tabasalu Charma
2-0
Tallinna JK Legion
HT
1-0
20:30
Aland United (nữ)
4-3
KuPs (nữ)
HT
2-1
01:00
1 Betim FC U20
0-1
Coimbra EC U20 1
HT
0-1
18:10
BSG Chemie Leipzig
0-0
Energie Cottbus 1
HT
0-0
18:00
FSV luckenwalde
2-0
Germania Halberstadt
HT
1-0
18:00
Berliner AK 07
4-3
Tennis Borussia Berlin
HT
2-2
18:00
ZFC Meuselwitz
4-0
Greifswalder FC
HT
1-0
18:00
Carl Zeiss Jena
1-1
Hertha BSC Berlin Youth
HT
0-0
18:00
VSG Altglienicke
1-0
Rot-Weiss Erfurt
HT
1-0
18:00
SV Babelsberg 03
0-3
FC Lokomotive Leipzig
HT
0-1
18:00
Lichtenberg 47
3-3
Berliner FC Dynamo
HT
2-1
18:00
Chemnitzer
1-0
BFC Viktoria 1889
HT
1-0
21:00
Mes Soongoun Varzaghan
1-0
Naft Gachsaran
HT
1-0
22:00
Red Bull Salzburg
3-2
SK Austria Klagenfurt
HT
0-2
22:00
Rapid Wien
3-2
Sturm Graz
HT
2-2
22:00
LASK Linz
3-1
Austria Wien
HT
1-0
06:30
Universitario De Vinto
1-0
Real Santa Cruz
HT
0-0
04:30
Nacional Potosi
6-0
Club Guabira
HT
3-0
20:00
Mashal Muborak
2-0
Aral Nukus
HT
1-0
23:15
1 Yeelen
1-2
Onze Createurs
HT
1-1
23:15
Binga
2-1
AS Korofina
HT
1-1
23:15
USC Kita
0-0
Stade Malien de Bamako
HT
0-0
22:50
AS Police
1-0
AS Bakaridjan
HT
0-0
01:10
Fraijanes FC
0-0
Cuilapa FC
HT
0-0
02:30
CD Municipal Tarija
4-0
CDM Municipalidad 1
HT
3-0
02:30
Academia Deportiva Fancesa
1-1
CD Aleman
HT
0-1
02:00
1 Stormers San Lorenzo
1-0
Real Potosi
HT
0-0
02:00
EM Huanuni
3-4
Club Deportivo Sur Car
HT
0-2
02:00
Real Mizque
1-0
Enrique Happ
HT
1-0
21:00
ABB
2-2
Deportivo FATIC
HT
1-2
22:00
FC Santa Coloma
1-2
Inter Club Escaldes
HT
1-0
03:00
AC Port Of Spain
4-0
Cunupia FC
HT
0-0
03:00
Williams Connection
0-3
National Defense Forces
HT
0-0
06:30
1 Carlos Manucci
1-2
FBC Melgar
HT
0-0
06:00
1 Sport Huancayo
1-2
Sporting Cristal
HT
0-0
03:30
UTC Cajamarca
1-0
Universitario De Deportes 1
HT
1-0
01:00
Deportivo Union Comercio
4-3
AD Tarma
HT
0-2
21:00
Cavese
1-1
Nardo
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

19:30
Lumezzane
2-1
AS Sorrento Calcio 1
HT
0-1
12:00
Heatherton United
2-2
North Caulfield Senior FC
HT
0-2
18:30
Jiangxi Liansheng FC
1-0
Dantong Tengyue
HT
0-0
18:30
Shijiazhuang Kungfu
4-0
Wuxi Wugou
HT
4-0
14:30
Nanjing City
3-2
Guangzhou Evergrande
HT
2-1
14:30
Sichuan Jiuniu
2-1
Suzhou Dongwu
HT
2-1
20:00
Kjelsas
4-1
Notodden FK
HT
2-0
20:00
Ullensaker/Kisa IL
1-0
Kvik Halden
HT
0-0
19:30
Baerum SK
3-3
Junkeren
HT
1-2
03:00
Potiguar RN
1-0
Iguatu CE
HT
0-0
03:00
Ferroviario CE
1-0
Caucaia CE
HT
1-0
03:00
Princesa AM
1-1
Sao Raimundo/RR
HT
1-0
02:00
Tocantinopolis
2-0
Uniclinic Atletico Cearense CE
HT
0-0
02:00
Sousa PB
2-1
Campinense
HT
1-1
02:00
Real Desportivo/RO
0-1
Brasiliense
HT
0-0
02:00
1 Nacional de Patos PB
2-2
Santa Cruz PE
HT
0-1
02:00
Cruzeiro Arapiraca
1-1
Falcon FC
HT
1-1
02:00
Aimore RS
1-1
Novo Hamburgo RS
HT
1-1
01:30
Ipora EC
1-0
Uniao Rondonopolis MT
HT
1-0
01:30
Fluminense PI
0-0
Cordino
HT
0-0
01:00
Concordia AC
1-1
Independente Sao Joseense PR
HT
0-0
05:00
Dynamo Toronto
4-1
Weston United
HT
0-0
03:00
Serbian White Eagles
4-2
Ooty Black Pearl
HT
0-0
17:00
Dinamo KyivU21
4-0
Veres Rivne U21
HT
1-0
17:00
Chernomorets Odessa U21
0-2
Rukh Vynnyky U21
HT
0-1
17:00
FC Shakhtar Donetsk U21
3-2
Dnipro-1 U21
HT
2-1
17:00
Metalist Kharkiv U21
4-0
FC Mynai U21
HT
1-0
16:00
Lviv U21
0-0
Inhulets Petrove U21
HT
0-0
16:00
FC Vorskla U21
1-1
Kolos Kovalivka U21
HT
0-1
20:00
Azzurro Academy (nữ)
0-2
Burnley SA (nữ)
HT
0-1
20:00
Springs Home Sweepers FC (nữ)
4-2
Kempton Park FC (nữ)
HT
2-2
18:00
UKZN FC (nữ)
0-4
Newcastle Ladies FC (nữ)
HT
0-1
18:00
Sapphire FC (nữ)
0-9
Lindelani FC (nữ)
HT
0-6
22:00
GrIFK Kauniainen
1-0
PIF Parainen 1
HT
0-0
22:00
KuPS (Youth)
0-0
Jakobstads Bollklubb
HT
0-0
21:00
Klubi 04 Helsinki
4-1
TiPS
HT
2-1
16:00
FC Flora Tallinn (nữ)
5-0
JK Tallinna Kalev (nữ)
HT
2-0
22:59
KS Polonia Sroda Wlkp
0-3
Stargard Szczecinski
HT
0-1
22:59
1 Chrobry Glogow II
1-2
MKS Kluczbork
HT
0-2
22:00
Korona II Kielce
2-4
Wisloka Debica
HT
0-2
22:00
1 Sokol Sieniawa
0-4
Stal Stalowa Wola
HT
0-3
22:00
Lechia Tomaszow Mazowiecki
0-2
Blonianka Blonie
HT
0-1
21:00
Olimpia Zambrow
4-0
Pilica Bialobrzegi 1
HT
2-0
19:00
KP Starogard Gdanski
0-3
Unia Solec Kujawski
HT
0-0
17:00
Cartusia
0-0
Olimpia Grudziadz
HT
0-0
17:00
Pogon Szczecin II
3-0
Swit Szczecin
HT
2-0
17:00
Jagiellonia Bialystok II
2-2
Bron Radom 1
HT
1-1
17:00
Pelikan Lowicz
1-1
Sokol Ostroda
HT
0-0
17:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
0-0
Ursus Warszawa
HT
0-0
01:00
Botafogo (nữ)
2-1
America MG (nữ)
HT
2-0
01:00
Uniao Desportiva Alagoana/AL (nữ)
1-0
3B da Amazonia (nữ)
HT
0-0
01:00
Real Brasilia FC (nữ)
3-0
Real Ariquemes/RO (nữ)
HT
3-0
01:00
Fortaleza (nữ)
1-0
Vila Nova (nữ)
HT
0-0
01:00
Sao Jose SP W
1-1
Fluminense RJ (nữ)
HT
1-1
01:00
Bragantino (nữ)
1-0
Minas ICESP DF (nữ)
HT
0-0
01:00
Esmac PA(nữ)
1-2
Botafogo/PB (nữ)
HT
1-1
21:00
SC Corinthians Paulista (nữ)
1-0
Atletico Mineiro (nữ)
HT
0-0
20:00
RC Saint Etienne (nữ)
6-1
ASPTT Albi(nữ)
HT
3-1
20:00
CA Paris (nữ)
1-2
Lens (nữ)
HT
1-1
20:00
Le Mans (nữ)
0-1
Nantes (nữ)
HT
0-1
20:00
Saint Malo (nữ)
1-1
FC Metz (nữ)
HT
0-1
18:00
Clermont (nữ)
0-2
Marseille (nữ)
HT
0-2
22:00
Stara Rise
1-2
TJ Tatran Bohunice
HT
0-0
19:00
FK Admira Praha B
6-0
Hvezda Cheb
HT
5-0
15:15
MFK Karvina B
4-0
Bridlicna
HT
1-0
22:00
Warri Wolves FC
2-1
Lobi Stars
HT
2-1
22:00
Plateau United
1-0
Kwara United
HT
1-0
19:30
Big Bullets FC
4-0
Red Lions FC
HT
1-0
19:30
Silver Strikers
4-1
Bangwe All Stars
HT
3-1
19:30
Moyale Barracks
1-1
Blue Eagles
HT
0-0
22:00
Banik Ostrava
2-4
Pardubice
HT
1-1
22:00
Baumit Jablonec
0-2
Teplice
HT
0-1
22:00
Brno
0-0
Tescoma Zlin
HT
0-0
03:30
Comerciantes Unidos
3-2
Los Chankas 1
HT
2-1
07:00
Union San Felipe
4-1
Universidad de Concepcion
HT
0-0
04:30
CSD Antofagasta
4-1
San Marcos de Arica
HT
2-1
23:30
Municipal Iquique
1-0
Deportes Santa Cruz 1
HT
0-0
03:00
Sol de America de Formosa
0-0
Gimnasia yTiro
HT
0-0
02:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
2-3
Huracan Las Heras
HT
1-2
02:00
Estudiantes de San Luis
1-1
San Martin Mendoza
HT
0-1
02:00
1 Club Cipolletti
1-2
Villa Mitre
HT
0-1
02:00
CDA Monte Miaz
2-2
CA Juventud Unida San Luis
HT
0-2
01:30
1 Defensores Belgrano (VR)
0-0
Sportivo Las Parejas
HT
0-0
01:30
Union Sunchales
1-0
Gimnasia C. Uruguay
HT
0-0
01:30
Boca Unidos
1-0
Crucero del Norte
HT
0-0
01:30
CA 9 de Julio Rafaela
1-0
G.San Martin Formosa 1
HT
0-0
01:00
Club Ciudad de Bolivar
1-0
Sportivo Penarol
HT
1-0
01:00
1 Sportivo Belgrano
2-0
Independiente Chivilcoy 2
HT
1-0
01:00
Olimpo Bahia Blanca
2-0
Club Circulo Deportivo
HT
0-0
01:00
Germinal de Rawson
1-0
Liniers Bahia Blanca
HT
0-0
01:00
Defensores Pronunciamiento
1-1
El Linqueno
HT
1-1
21:00
Sol de Mayo
1-0
Sansinena
HT
0-0
19:00
2 FC Shakhtar Donetsk
3-0
Dnipro-1 1
HT
1-0
19:00
PFC Oleksandria
0-2
Zorya
HT
0-2
16:30
Chelsea FC Soccer School (HK)
1-0
Flower
HT
0-0
14:30
Sài Gòn
6-2
Yau Tsim Mong
HT
0-0
14:30
Kowloon Cricket Club
3-2
Wan Chai
HT
0-0
14:30
Kwong Wah AA
5-1
Tung Sing FC
HT
0-0
14:30
Tuen Mun Football Team
1-5
Wing Go FC
HT
0-0
20:00
Al-Nabek
0-2
Al Tall
HT
0-2
20:00
1 Afrin SC
3-2
Al-Horiyah 2
HT
0-2
20:00
Al-Shorta Damascus
0-1
Al-Mohafza 1
HT
0-0
20:00
Al-Sahel(SYR)
3-0
Shortet Hamah
HT
1-0
17:00
Neulengbach (nữ)
0-1
Vorderland (nữ)
HT
0-1
16:00
Wacker Innsbruck (nữ)
0-6
St. Polten (nữ)
HT
0-1
22:00
Opava
2-1
SK Slovan Varnsdorf
HT
0-1
22:00
Lisen
1-3
Dukla Prague
HT
0-0
22:00
SK Prostejov
3-1
Slavia Prague B
HT
1-0
22:00
Sparta Praha B
0-2
Sigma Olomouc B
HT
0-0
22:00
Vysocina jihlava
5-0
FK Graffin Vlasim
HT
2-0
22:00
MFK Karvina
1-0
Trinec
HT
0-0
22:00
Chrudim
0-0
Vyskov
HT
0-0
22:00
FK MAS Taborsko
2-2
Marila Pribram
HT
1-0
18:00
Zvyahel NV
2-2
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
HT
1-1
18:00
FK Nyva Buzova
0-1
Khust City
HT
0-1
16:00
1 VAST Mykolaiv
0-1
Real Pharma Ovidiopol
HT
0-1
22:30
1 Shakhter Soligorsk II
1-1
Osipovichy
HT
0-0
21:00
FC Molodechno
1-3
FK Orsha
HT
0-1
20:00
1 Lokomotiv Gomel
3-4
Niva Dolbizno
HT
2-1
18:00
Arsenal Dzyarzhynsk
2-0
Dnepr Mogilev
HT
1-0
22:00
1 Lysekloster
0-1
Sandvikens
HT
0-0
21:00
Funnefoss/Vormsund
0-2
Honefoss BK
HT
0-1
21:00
KFUM 2
1-2
IF Floya
HT
0-2
20:00
Fana
4-1
Skjetten Fotball
HT
2-1
20:00
Tromso B
1-2
Oppsal
HT
0-2
20:00
Follo
2-0
Lorenskog
HT
2-0
20:00
Bodo Glimt 2
2-1
Rana FK
HT
1-1
19:00
Ullern 2
6-2
Lillestrom B
HT
4-1
19:00
Sogndal B
1-1
HamKam B
HT
1-1
20:00
Konishisdorf
2-1
Bonner sc
HT
0-0
20:00
TSV Schott Mainz
4-1
FK Pirmasens 1
HT
2-0
20:00
TuS Koblenz
1-0
FV Diefflen
HT
0-0
20:00
Kermt Hasselt
1-4
Cercle Brugge II
HT
0-2
06:00
Philadelphia Union II
3-2
Columbus Crew B
HT
2-2
06:00
New York City Team B
2-1
Cincinnati II
HT
1-0
05:00
Houston Dynamo B
2-0
Austin FC II
HT
2-0
05:00
1 Chicago flame B
0-1
Crown Legacy FC
HT
0-1
05:00
Atlanta United FC II
2-0
Toronto FC II
HT
1-0
05:00
Saint Louis City B
2-2
North Texas SC 1
HT
2-1
05:00
New England Revolution B
1-0
International Miami B 1
HT
1-0
05:00
MINNESOTA United B
1-4
Colorado Rapids II
HT
0-2
04:00
San Jose Earthquakes Reserve
1-2
Portland Timbers Reserve
HT
1-1
22:30
1 AS Police (Niamey)
1-0
Olympic FC
HT
0-0
22:30
Mezokovesd Zsory
1-0
Ferencvarosi TC
HT
1-0
20:00
Orebro
1-1
Helsingborg
HT
1-0
18:00
1 Ostersunds FK
1-2
Utsiktens BK
HT
1-0
01:00
Paraiba do Sul
1-2
CAAC Brasil FC
HT
1-0
01:00
St.Cristobal RJ
2-0
Barcelona EC
HT
1-0
20:00
Uni Souza
7-0
Duque Caxiense
HT
3-0
19:00
Zlin (nữ)
1-4
FC Prague (nữ)
HT
1-2
18:00
Sigma Olomouc (nữ)
7-0
FK Teplice (nữ)
HT
6-0
19:00
VfL Wolfsburg (nữ)
2-1
SC Freiburg (nữ)
HT
2-1
19:00
Werder Bremen (nữ)
0-2
Bayer Leverkusen (nữ)
HT
0-1
19:00
Koln (nữ)
1-1
SG Essen-Schonebeck (nữ)
HT
0-1
19:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
6-0
SV Meppen (nữ)
HT
3-0
19:00
FCR 2001 Duisburg (w)
0-1
Hoffenheim (nữ)
HT
0-1
19:00
Bayern Munchen (nữ)
11-1
Turbine Potsdam (nữ)
HT
7-0
01:30
Puerto Nuevo
1-1
Deportivo Espanol
HT
0-0
16:00
Essendon Royals (nữ)
5-0
Melbourne Uni (nữ)
HT
1-0
12:00
Eltham Redbacks (nữ)
1-3
Casey Comets (nữ)
HT
1-2
22:00
Plata Vino Tinto Oro U19
0-0
Atletico Real Boyaca U19
HT
0-0
22:59
BATE Borisov
0-2
FC Torpedo Zhodino
HT
0-1
05:30
Atletico Rafaela
0-1
Atletico Mitre de Santiago del Estero
HT
0-0
03:05
Estudiantes de Caseros
2-1
Chacarita juniors
HT
1-1
03:00
Gimnasia Jujuy
1-0
Racing de Cordoba
HT
1-0
02:30
Alvarado Mar del Plata
2-0
Guillermo Brown
HT
2-0
02:00
1 Patronato Parana
1-0
Almagro 1
HT
0-0
01:30
Deportivo Maipu
3-2
Aldosivi Mar del Plata
HT
2-1
01:30
2 Flandria
0-2
Defensores Unidos
HT
0-0
22:00
CA Brown Adrogue
2-1
Tristan Suarez
HT
2-0
23:30
AS Denguele
0-1
ASEC MIMOSAS
HT
0-1
05:30
FC Nacional Asuncion
2-1
Cerro Porteno
HT
1-0
03:00
General Caballero LJM
0-2
Libertad 1
HT
0-1
19:00
Ilves II (nữ)
8-1
NJS (nữ)
HT
5-1
00:00
Loipersdorf
1-1
TUS St Peter/O
HT
1-0
22:00
FSC Eggendorf Hartberg II
3-1
TUS Bad Waltersdorf
HT
2-0
18:00
1 FC Ulaanbaatar
4-2
Deren FC
HT
3-1
15:00
1 Ulaanbaatar City
1-0
SP Falcons
HT
0-0
18:00
Holstebro BK
3-1
SfB Oure
HT
2-0
22:00
Povltava FA
3-1
SK Motorlet Praha
HT
1-1
22:00
SK Zapy
4-3
Mlada Boleslav B
HT
1-0
15:30
Viktoria Plzen B
0-0
Preddie J
HT
0-0
15:30
Zlin B
0-0
Otrokovice
HT
0-0
15:15
Pardubice B
5-0
Usti nad Labem
HT
4-0
15:15
Hradec Kralove B
0-2
Banik Most-Sous
HT
0-2
15:15
Dukla Praha B
1-2
Domazlice
HT
1-1
15:15
Admira Praha
0-3
FC Pisek
HT
0-2
15:15
Unicov
3-0
SC Znojmo
HT
0-0
15:15
Slovacko II
5-1
Banik Ostrava B
HT
2-1
12:00
Tuggeranong Utd(nữ)
0-2
West Canberra Wanderers FC (nữ)
HT
0-0
23:20
Al-Salmiyah
3-6
Al-Arabi Club (KUW)
HT
1-5
23:20
Al Kuwait SC
8-1
Kazma
HT
3-0
23:20
Al Fahaheel SC
4-3
Al-Qadsia SC
HT
2-2
01:30
Mercedes
0-3
Deportivo Muniz
HT
0-3
01:30
Juventud Unida
3-0
Defensores de Cambaceres
HT
2-0
01:30
1 Sportivo Barracas
1-3
CA Lugano
HT
0-2
01:30
El Porvenir
2-0
Central Ballester
HT
1-0
23:30
Real Banjul
1-2
Steve Biko
HT
0-2
23:30
Samger FC
3-1
GAMTEL
HT
0-1
23:30
WAA Banjul
1-0
PSV Wellingara
HT
0-0
20:00
Jayxun
5-1
Yangiyo l FA
HT
1-1
19:30
Sementchi Kuvasoy
2-2
Jizak
HT
0-1
19:30
Qumqo rg on FC
0-1
Lokomotiv BFK
HT
0-0
19:15
Olimpiya FA
4-1
FK Do stlik Tashkent
HT
2-1
19:00
PFK Shahrixonchi
1-3
Yangiyer
HT
0-1
22:00
Oberperfuss
3-5
SC Imst
HT
1-2
22:00
Cerveny Kostelec
5-0
FC Vrchlabi
HT
2-0
19:00
FC Velke Mezirici B
1-2
Ledec nad Sazavou
HT
1-1
19:00
Spartak Rychnov
0-0
Tyniste Nad Orlici
HT
0-0
15:30
FC Svratka Brno
3-1
SK Lisen B
HT
2-1
15:15
Moravany
1-3
FK Prelouc
HT
0-3
01:00
Central PE U20
2-2
Retro FC Brasil U20
HT
1-2
01:00
Ypiranga/RS U20
1-2
Juventude U20(RS)
HT
1-1
01:00
Novo Hamburgo RS U20
0-2
Monsoon FC U20
HT
0-0
01:00
Sport Club Recife Youth
2-0
Pernambucano (Youth)
HT
0-0
20:00
2 Caruaru City FC U20
0-1
Atletico Torres PE U20 1
HT
0-1
20:00
Chapecoense (Youth)
3-0
Brusque U20
HT
2-0
19:30
Ceara (Youth)
7-0
EC Uniao U20
HT
4-0
20:00
Ngezi Platinum
2-1
Dynamos FC
HT
0-1
20:00
Highlanders
1-1
GreenFuel
HT
1-1
20:00
Capps linked
1-1
Simba Bhora
HT
0-0
20:00
Triangle FC
0-0
Sheasham
HT
0-0
15:00
Taiwan Power Company
5-0
Ming Chuan University
HT
2-0
15:00
Tainan City Steel
2-0
Taiwan Shihu
HT
1-0
15:00
Athletic Club Taipei
1-0
Hang Yuen FC 1
HT
0-0
15:00
Taichung Futuro
6-2
Taicheng Lions
HT
2-0
16:30
Viljandi Tulevik
0-1
Tartu JK Maag Tammeka B
HT
0-0
16:30
Tartu Kalev
2-1
Laanemaa Haapsalu
HT
0-0
16:30
FC Kuressaare II
2-1
JK Tallinna Kalev II
HT
0-0
13:00
South Melbourne
1-0
Green Gully Cavaliers
HT
1-0
20:00
Tanabi SP
4-0
Santacruzense SP
HT
2-0
20:00
Mogi Mirim EC
0-0
Sao Carlos 1
HT
0-0
20:00
Uniao Sao Joao
1-1
Independente SP 2
HT
0-1
20:00
Penapolense
0-0
Vocem SP
HT
0-0
20:00
1 Batatais
0-2
Francana
HT
0-2
17:00
FC Gifu
1-0
Kataller Toyama
HT
1-0
12:00
SC Sagamihara
0-0
FC Ryukyu
HT
0-0
12:00
Azul Claro Numazu
1-0
AC Nagano Parceiro
HT
0-0
22:59
Paide Linnameeskond
1-2
Trans Narva
HT
1-1
21:00
Parnu JK Vaprus
0-1
Harju JK Laagri
HT
0-1
18:30
Levadia Tallinn
2-1
Nomme JK Kalju 1
HT
2-0
17:00
Killester Donnycarne
3-0
Bluebell United
HT
0-0
17:00
Crumlin United
3-1
Ballymun United
HT
2-1
17:00
St. Mochtas
2-3
Liffeys Pearse
HT
0-2
17:00
1 Glebe North FC
1-4
Malahide United
HT
0-1
06:30
Defensor Sporting (nữ)
2-1
Montevideo Wanderers (nữ)
HT
1-0
01:30
Liverpool Montevideo (nữ)
1-3
Atletico Fenix Montevideo (nữ)
HT
1-1
01:30
Royal Pari FC U20
1-2
Always Ready U20 1
HT
1-0
22:59
Dynamo Moscow (nữ)
1-4
Lokomotiv Moscow (nữ)
HT
1-1
17:30
CSKA Moscow (nữ)
0-2
Zenit St Petersburg (nữ) 1
HT
0-2
01:00
CFRJ Marica RJ
1-0
Sampaio Correa (RJ) 1
HT
1-0
21:55
FK Zalgiris Vilnius
2-1
FK Panevezys
HT
0-0
20:00
1 Kauno Zalgiris
0-0
Banga Gargzdai 1
HT
0-0
21:30
FC Ebolowa (nữ)
1-0
Louves Minproff (nữ)
HT
1-0
02:15
KR Reykjavik
1-0
Stjarnan Gardabaer
HT
0-0
02:15
Hafnarfjordur
4-3
HK Kopavogs
HT
2-2
00:00
Fylkir
2-1
IBV Vestmannaeyjar
HT
1-1
12:00
Palm Beach
10-0
Nerang
HT
6-0
22:00
Sogdiana Jizak
1-2
Nasaf Qarshi
HT
1-2
22:00
Navbahor Namangan
2-1
Olympic FK Tashkent
HT
1-0
19:45
HJK Helsinki U20
3-1
Reipas U20
HT
0-0
18:00
Sexy Poxyt U20
1-2
TPS Turku U20
HT
1-0
17:30
1 HIFK Helsinki U20
0-3
FC Honka U20
HT
0-2
16:15
Inter Turku U20
5-1
HJS U20
HT
1-1
07:00
Deportivo Saprissa
3-1
Alajuelense
HT
3-0
05:00
Volta Redonda
3-0
SC Paysandu Para
HT
2-0
05:00
Operario Ferroviario PR
1-0
Pouso Alegre
HT
0-0
02:30
Figueirense
1-2
Botafogo PB
HT
1-1
02:30
Centro Sportivo Alagoano
1-0
Sao Bernardo
HT
1-0
22:00
Olympique de Beja
1-0
Esperance Sportive de Tunis
HT
0-0
13:00
Charlestown Azzuri (nữ)
2-1
Adamstown Rosebud (nữ)
HT
1-1
00:10
UAI Urquiza (nữ)
2-0
CA Independiente (nữ)
HT
1-0
23:20
Gimnasia LP (nữ)
1-0
Ferro Carril Oeste (nữ)
HT
1-0
21:00
1 Defensores de Belgrano (nữ)
0-0
El Porvenir (nữ)
HT
0-0
19:00
RKSV Groene Ster
1-0
USV Hercules
HT
1-0
19:00
HV CV Quick
4-1
Tot Ons Genoegen Berkel
HT
3-1
19:00
GVV Unitas
1-3
VV Dongen
HT
0-1
19:00
UNA
1-3
ADO '20
HT
1-1
19:00
RKVV DEM
3-1
Baronie
HT
1-1
19:00
JOS Watergraafsmeer
0-2
VV Sint Bavo
HT
0-0
19:00
HSC 21 Brein
1-2
Gemert
HT
0-2
19:00
SV Oss 20
0-0
Blauw Geel
HT
0-0
20:00
KF Ferizaj
2-1
KF Dukagjini
HT
1-0
20:00
KF Drenica Skenderaj
1-3
KF Drita Gjilan
HT
1-1
20:00
KF Trepca 89
2-1
Prishtina
HT
0-1
20:00
Malisheva
3-2
KF Llapi
HT
1-1
20:00
Gjilani
0-0
KF Ballkani
HT
0-0
22:00
1 FK Tuzla City
3-0
HSK Zrinjski Mostar
HT
1-0
22:00
FK Sloga Doboj
2-1
Borac Banja Luka
HT
1-1
22:00
Posusje
2-1
FK Velez Mostar
HT
1-1
22:00
Sarajevo
2-4
FK Igman Konjic
HT
2-3
22:00
Leotar
2-1
NK Siroki Brijeg
HT
0-1
22:00
Sloboda
1-2
FK Zeljeznicar
HT
0-1
13:00
Broadmeadow Magic
5-3
Edgeworth Eagles FC
HT
0-2
01:00
Santa Cruz RS
2-0
CE Lajeadense 1
HT
1-0
01:00
EC Pelotas(RS)
4-0
Guarani de Venancio Aires 1
HT
0-0
03:15
2 Tacuarembo
1-1
CA Atenas 1
HT
1-0
22:15
Bella Vista
0-1
Club Atletico Progreso
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Galway United
16
37
45
2
Waterford United
16
24
33
3
Bray Wanderers
16
-2
24
4
Cobh Ramblers
16
1
23
5
Athlone Town
16
1
20
6
Treaty United
16
-4
19
7
Longford Town
16
-2
18
8
Wexford (Youth)
16
-6
18
9
Finn Harps
16
-14
17
10
Kerry FC
16
-35
5
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657
Ads tructiep24h